Thảo luận để quyết định hướng MMO nên theo đuổi

Ổn đó nha, thank add, mình lại nghĩ đến quần áo, và dụng cụ tập

1 Like

https://forextrading.global/account/register/skyvina2
Mình có câu hỏi về Forex trading. Không biết post vào đây có bị lạc đề không, có gì mong mn bỏ quá và nếu có thể thì trả lời giúp mình với nhé.
Có bạn quảng cáo tham gia dự án forex trading của tập đoàn tài chính ở Mỹ sẽ có lợi nhuận 150% cố định, 250% dao động. Điều kiện là mỗi ngày mình nhận 1% trên tổng vốn+lợi nhuận mình có. Và điều kiện trade cho dự án 50 lệnh, cài sẵn, được hướng dẫn, lãi lỗ ko ảnh hưởng đến mình. Vốn tối thiểu 1000USD. Việc giới thiệu người vào sẽ được lợi nhuận 50% …
Nghe mức lợi nhuận cao quá, và không có bất kỳ rủi ro nào - theo như họ nói, làm mình hoang mang. Đọc trên mạng thì vẫn chưa hiểu hết.
Có bạn nào từng tham gia cái này cho mình xin ý kiến được không ạ?
Mình cảm ơn ạ

Chào bạn, các hình thức đầu tư này đều có rủi ro lớn nhé bạn. Bạn nên tìm hiểu kĩ và nếu tham gia cần tìm dự án uy tín để hạn chế rủi ro nhé.

1 Like

Ad ơi, mình tính mua khoá học cầm tay chỉ việc về mảng amazon á.Mong ad giới thiệu.
Sẵn tiện cho mình hỏi về Vương Mạnh Hoàng thử.

Chào bạn, bạn này không phải expert bên mình và khóa học cũng không liên quan đến bên mình, nên mình không review giúp bạn được nhé.

Bạn nên tham khảo nhiều trên google và các group liên quan đến hình thức này để tìm được khóa học uy tín nhé.

VN mới có 1 platform là KOLstuff.com bạn thử tìm hiểu nhé.

Chào mọi người, giờ còn ai muốn bắt đầu với product launch nữa không ạ? Đi cùng cho có động lực nha!

Mình cũng chơi Adsense từ năm 2008 đến nay là 2020. Trước kia không có các công cụ hỗ trợ như bây giờ nên làm khá là khó khăn. Chứ như hiện mình đang sử dụng chỉ duy nhất bộ công cụ Premium SEO Tools Trần Nam Phong để chiến MMO và Adsense. Quá tuyệt!