Tặng $5 coupon SEOClerks, dùng để mua bất cứ dịch vụ nào trên SEOclerks

Tài khoản SEOclerks của bạn đã hợp lệ, coupon đã được gửi tới email đăng ký SEOclerks của bạn

username SEOclerks: nguyenson12345
thank

linh4747

user: huynhvanvuong
thank

mã code của mình không sử dụng được ạ! Ban đầu mình nhập thì báo Invalid, sau đó thì báo REDEEMED ạ. User name: HanaTran
Gmail: ngochandt@gmail.com

Tài khoản SEOclerks của bạn đã hợp lệ, coupon đã được gửi tới email đăng ký SEOclerks của bạn

Đã gửi lại bạn cái mới .

Tài khoản SEOClerks của mình ạ: giaule

User: trananh

Chào bạn ạ. Mình nhập mã code thì gặp vấn đề này. Bạn xem giúp mình với ạ!
“It looks like you’re already used a free affiliate coupon”

tài khoản: SUNSUNHND20
thank

Đã gửi lại bạn cái mới , nếu vẫn không được thì acc của bạn có vấn đề bạn tạo lại acc khác nha .

Cái này là TK mình đã tạo lại rồi đó ạ. Giờ mình đăng nhập tài khoản để nhập code mới thì nó báo như hình ạ!
image

Vậy bạn xui rồi , có lẽ ip bạn trùng với tk khác đã đăng ký trước đó nên họ nghi ngờ bạn tạo nhiều tk để lấy coupon , bên họ chỉ cho phép 1 người 1 tk , trường hợp này thì mình không giúp được , có mỗi cách máy khác , mạng khác đăng ký thôi bạn .

1 Like