LadiPage - Nền tảng Landing Page đồng hành cùng ae MMO/kinh doanh

hi
Mình muốn lập trang landing page sau đó chuyển hướng mua hàng qua fanpage không cần lập website được k ạ?

Chào bạn, landing page cũng là 1 website rồi bạn. Nếu bạn muốn bán hàng trên fanpage thôi thì không cần lập website cũng được, nhưng sẽ hạn chế lượng khách hàng tìm kiếm từ Google

1 Like

cảm ơn @htantruc mình muốn bán trên fanpage trước r từ từ expand ra. Muốn tạo landing page thì mua laipage hả bạn? sau đó lập sales page chuyển hướng qua fanpage? Sr mình newbie chưa biết gì nên mong bạn hỗ trợ.

1 Like

Nếu bạn không có kinh nghiệm về thiết kế website thì nên sử dụng ladipage nhé bạn

Cảm thấy email Marketing vô cùng hay và hiệu quả! Ấn tượng vô cùng! Bên em đang có đối tác chiến lược về phần này nên em cũng biết đôi chút.

Các bạn cho mình hỏi chút, trước kia tài khoản ladipage của mình đã trỏ thành công 1 domain, hôm nay mình mua thêm domain trỏ thêm nữa, trỏ xong mình publick thành công, bây giờ được hơn 3 tiếng rồi nhưng trang landing page với domain mới này vẫn chưa chạy được, các bước thực hiện không thấy sai chỗ nào, vậy là lỗi do đâu nhỉ,

Capture

Trên ladipage có nói rõ là chỉ 1 tên miền trên 1 host thôi mà. Bạn đã trỏ 1 tên miền rồi. Ko trỏ thêm đc nữa

Cho e hỏi e đặt nút gọi trong ladipage thì có tracking đc là có bao nhiêu cuộc gọi đến ko ạ? (trường hợp khách ko điền form mà gọi thẳng để đc tư vấn)

Chào bạn, bạn có thể chọn sự kiện cho nút call và gắn mã theo dõi để theo dõi chuyển đổi nhé, xem hướng dẫn cụ thể ở: Hướng dẫn thêm Click To Call lên Landing Page + Theo dõi Click

Cho mình hỏi, trang chủ của kiemtiencenter.com là 1 landing page đúng ko bạn, làm sao để kết hợp landing page mà vẫn có các menu phần heading giống trang chủ của a Thế Khương bạn?

@ngoctaibk93 cái này bạn dùng plugin tạo landing page để làm, nó sẽ có các khối menu để bạn lựa chọn, bạn dùng plugin này thrive architect ( có phí)

1 Like

Mọi người vui lòng cho hỏi, mình sử dụng Ladipage để tạo prelanding. Làm cách nào để hiện ngày tháng tự động trên page được ạ

Chào bạn, cái này hình như ladipage chưa có sẵn. Bạn có thể search google mã html của chức năng này rồi chèn html vào ladipage thử nhé