Hướng dẫn sử dụng Up Community

Mình đã làm hiểu và làm được rồi. Đã add con số may mắn vào mà @upbot muốn mình ghi đúng chỗ cần điền rồi :slight_smile: Cảm ơn admin nhé

1 Like

Chào ! để xem tớ có thể làm gì giúp cậu nào, hãy trả lời với cú pháp @upbot display help.

2 Likes

@upbot display help.

1 Like

Hiện tại tớ có những điều kỳ diệu tương ứng với những cú pháp sau :

@upbot start new user

Hướng dẫn cậu sử dụng các tính năng của cộng đồng.

@upbot roll 2d6

:game_die: 3, 6

@upbot quote

:left_speech_bubble: Carry out a random act of kindness, with no expectation of reward, safe in the knowledge that one day someone might do the same for you — Princess Diana

@upbot fortune

:crystal_ball: You may rely on it

3 Likes

Cảm ơn anh ạ. Hóng quá đi thôi

1 Like

Để nhận sự hỗ trợ, hãy cho mọi người biết 1 chút về bạn.

Hướng dẫn cập nhật bằng video:

Cập nhật thông tin Giới thiệu về tôi là cách dễ dàng giúp người khác hiểu được đôi chút về những nét đặc sắc nhất về bạn thông qua cái nhìn đầu tiên.

Hãy vào mục Cài đặt tài khoản => Tùy chỉnh => Hồ sơ. Và cho tất cả mọi người biết :

• Đôi nét về bạn, về cuộc sống của bạn & mục tiêu bạn đang hướng đến. Hoặc cũng có thể là tính cách, nét riêng hoặc bất cứ thứ gì xoay quanh về cuộc sống của bạn ở mục Về tôi

• Tỉnh thành mà bạn đang sinh sống.

• Website của bạn nếu có (Dùng link Facebook cá nhân nếu bạn không có website).

Ngoài ra, ở mục Tùy chỉnh, bạn cần cập nhật thêm:

• Username
  • Tên đầy đủ
  • Ảnh đại diện của bạn,
  • Email của bạn (Chính xác email mà bạn đã dùng để nhận ưu đãi Special 2.0).

Lưu ý đây là những quy định bắt buộc để nhận được sự hỗ trợ từ BQT Up Community

10 Likes

Thanks Thế Khương đã chia sẽ.

2 Likes

:tada: :tada: :tada: :tada:
Advanced User Track Certificate of Achievement
[/quote]

6 Likes

Cùng upbot tập sử dụng các tính năng nâng cao.

Chỉ dành cho bạn nào đã hoàn thành Hướng dẫn tương tác với Upbot với những tính năng cơ bản.

Thao tác vẫn tương tự, nhưng lần này hãy sử dụng cú pháp @upbot start advanced user

Sau khi hoàn tất, bạn sẽ nhận được chứng chỉ tiếp theo.

22 Likes

Ai gọi tôi thế ? Để biết tớ có thể làm gì, vui lòng dùng cú pháp @upbot display help.

2 Likes

Review về Special 2.0 để tham gia Channel kín về Spy.

Nếu bạn đã từng nhận ưu đãi Special 2.0. Bằng cách để lại review thông qua 3 bước đơn giản, bạn sẽ có quyền truy cập Affiliate Spy Channel. Nơi mình sẽ update nhiều cách làm, cách spy của các chiến dịch affiliate marketing đang chạy.

Lưu ý rằng, không phải ai làm affiliate mới nên truy cập Channel này. Vì như tài liệu của Special 2.0 đã đề cập : Affiliate cũng là việc đi tìm cách quảng bá sản phẩm, Và hầu như ai kinh doanh online cũng phải quảng bá sản phẩm/dịch vụ để tìm khách hàng.

Vì vậy, bất cứ ai trong cộng đồng Up Community, đang làm về Digital Marketing, đều nên tham gia Affiliate Spy Channel.

Xem hướng dẫn chi tiết tại : Review Special 2.0 để truy cập Affiliate Spy Channel

10 Likes

image

3 Likes

image

2 Likes

_20180724_124913
Bằng chứng chỉ hành nghề :grin::grin:

2 Likes

Screenshot_2018-07-24-12-58-16
Mình đã làm được :slight_smile:

3 Likes

đã gia nhập thôn văn hóa :grin:
linh

• 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • 9
  • 10
  • 11
  • 12
  • 13
  • 14
  • 15
  • 16
  • 17
  • 18
  • 19
  • 20

0 người bình chọn

2 Likes

Test Hướng dẫn của @upbot

Hiện tại tớ có những điều kỳ diệu tương ứng với những cú pháp sau :

@upbot start new user

Hướng dẫn cậu sử dụng các tính năng của cộng đồng.

@upbot roll 2d6

:game_die: 3, 6

@upbot quote

:left_speech_bubble: Carry out a random act of kindness, with no expectation of reward, safe in the knowledge that one day someone might do the same for you — Princess Diana

@upbot fortune

:crystal_ball: You may rely on it

Đến bước này thì trả lời thế nào để được chứng chỉ ạ. Bạn nào qua rồi hướng dẫn mình nhé Thanks!