Để lại review về Special 2.0 của Thế Khương

Xin chào tất cả các bạn. Mình tên là Khâm. Có lẻ các bạn khi nhìn thấy hình của mình chụp sẽ thấy bàn làm việc của mình thật là bề bộn phải không nào, thật ra lúc đó mình rất là háo hức muốn xem bên trong sẽ là gì và muốn chụp ngay 1 tấm ảnh để gửi cho @thekhuong92, nên các bạn cho mình xin lỗi vì hình chụp thiếu thẩm mỹ, nhưng sách và áo thun rất đẹp, được đống gói và bao bì rất cẩn thận.
Thật sự mình không rành về kinh doanh lắm, nhưng mình cảm thấy kiemtiencenter có nhiều điều mà mình cảm thấy thú vị, nên mình đã quyết định tìm tới bộ tài liệu này, hi vọng sau này được sự giúp đở từ các AE. Ah mình phải đọc sách đây. Rất vui vì đã tham gia Cộng đồng MMO.

4 Likes

Lúc đầu mình cũng chưa hình dung được ra Special 2.0 sẽ bao gồm những gì, nhưng khi nhận hàng thì thấy khá bất ngờ. Hộp đựng bên ngoài nhìn rất lịch sự, bên trong sách được đóng gói rất cẩn thận, bên cạnh đấy là 1 áo thun đen khá chất. Nội dung bên trong thì là các chia sẻ, kinh nghiệm về nhiều lĩnh vực, cái này thì để các bạn tự trải nghiệm vậy.

2 Likes

Thật sự khi nhận được Special 2.0 của Khương ,mình khá bất ngờ vì sự chu đáo ,cách đóng gói quá tỉ mỉ .Trong mấy ngày qua ,đọc mấy phần đầu cuốn sách ,bản thân mình cảm nhận rất nhiều kinh nghiệm được chia sẻ chia tiết ,đầy đủ tổng quát thị trường MMO ,mình tin khi đọc hết cuốn sách này ,những ae đã và đang làm MMO sẽ rút kinh nghiệm được nhiều điều và biết được nhiều thứ hơn nữa,những ae chưa bắt đầu vs sẽ bắt đầu làm sẽ không còn bỡ ngỡ khi bươc vào công việc này nữa
Cám ơn Khương và team !

p/s : Ae thông cảm máy ảnh hơi lớm

2 Likes

Cảm ơn anh Khương, em đã nhận được Special 2.0. Cảm xúc đầu tiên vô cùng phấn khích khi cầm trên tay Special 2.0.

!

Thôi thì bỏ qua phần review về chiếc hộp vì nó quá chất rồi. Nên em sẽ đi thẳng luôn vào phần review Special 2.0 bản cứng, phải nói là đây có lẽ là một cuốn sách về kiếm tiền trực tuyến (MMO) đầu tiên được chăm chút cẩn thận như vậy. Từ chất liệu cho đến nội dung bên trong. Có lẽ anh Khương đã dành rất nhiều tâm huyết cho cuốn sách này.

Bản thân em là một youtuber cũng làm được hơn một năm rồi, nhưng thị trường luôn thay đổi và sân chơi ngày càng khắc nghiệt hơn. Vẫn nung nấu niềm đam mê, nhưng luôn muốn tìm thêm một vài lựa chọn khác cho bản thân mình có thêm kinh nghiệm cũng như kiến thức.

Và đó là lý do em chọn Special 2.0 làm đáp án cho mình, tuy mới chỉ đọc lướt qua thôi nhưng cũng khiến em cảm thấy mình đã có một vài ý tưởng, một vài cơ hội để thử sức khi chọn gắn bó với MMO.

Đối với các bạn chưa làm MMO thì sao, thì Special 2.0 có lẽ sẽ là lựa chọn để cho bạn có những định hướng nhất định. Người ta bảo “không biết thì tra google” nhưng cả một biển kiến thức thì quả thực rất khó để chọn cho mình một lĩnh vực cụ thể và nó rất mông lung.

Cuối cùng cảm ơn anh Khương một lần nữa khi đã ra mắt Special 2.0

3 Likes

Mới nhận được hôm nay. Hộp nhìn đẹp và lịch sự,Team Thế Khương luôn chu đáo khâu này.
Sách rất đẹp, đẹp từ trong ra ngoài. Mình cũng hay đọc sách nhưng sự thực là chưa bao giờ mình đọc được cuốn sách nào được in bằng giấy đẹp như thế. Giấy đẹp từ trang đầu đến trang cuối luôn, lại còn thơm nữa haha
Nội dung thì mình xem qua có rất nhiều nội dung được chia sẽ rất hay. Hy vọng sẽ giúp mình cải thiện được tư duy cũng như kỉ năng MMO.
Áo cũng đẹp nữa, đây là chiếc áo thứ 2 mình nhận từ Thế Khương,Lần này để t trong hộp rồi để gần máy tính cho có động lực

3 Likes

Tâm sự của 1 newbie khi cầm trên tay Cuốn sách Special 2.0 !!!
Mình biết đến mmo khá muộn ( t5 /2018). Ban đầy cũng lên google và search " cách kiếm tiền trên mạng “. Và 1 loạt việc gõ capcha hiện ra. Nhưng mình " rất tỉnh và đẹp trai " khi " say no” với việc này. Hehe.
Sau 1 thời gian tìm hiểu thì mình biết đến a Thế Khương.
Bắt đầu tìm hiểu và học được chút kiến thức a chia sẻ trên kiemtiencenter. Lúc biết đến special 1.0 thì lại không đăng kí tham gia được ( khá buồn ). Và rồi special 2.0 của a Khương ra đời. Mình biết đây chính là cơ hội để mình hiểu sâu và học được rất rất nhiều kinh nghiệm làm MMO từ anh và cộng đồng.
Không chần chừ, mình đăng kí ngay ưu đãi special 2.0 và đợi đến ngày 15/7 để nhận sách. Nhưng đến hôm đó lại nhận được tin a Khương gặp vấn đề với bên vận chuyển. Cũng đành chấp nhận thôi vì đã đợi được đến 15/7 rồi đợi thêm vài ngày cũng có sao đâu. Hehe.
Cuối cùng hôm nay ( 26/7) cũng nhận được sách. Đúng 17h30 ( trời đang mưa to). A giao hàng gọi điện thoại ra nhận bưu phẩm. Vừa về nhà xong lại phi vội đến công ty để nhận ( mình để địa chỉ nhận hàng ở cty vì nghĩ giao trong giờ hành chính ). Thú thật chưa bao giờ mình đội mưa đi nhận hàng mà hồi hộp như lần này. Vì chờ đợi, mong ngóng từng ngày mà. Hehe
Cảm nhận đầu tiên khi nhận được bưu phẩm: cách đóng gói của a Khương rất đẹp và sang trọng với 1 chiếc hộp có in tên và logo của a bên ngoài. Cuốn sách còn được a cẩn thận bọc 1 lớp nilong bên ngoài để tránh va đập trong quá trình vận chuyển. chiếc áo thì có lẽ mình k cần giới thiệu nhiều vì nó đã quá thân thuộc với anh em cộng đồng kiemtiencenter rồi :slight_smile:

Giờ mới cơm nước xong, mình tranh thủ viết bài review về ưu đãi special 2.0. Giờ sẽ giành cả tối để nghiên cứu về nội dung sách. Mình sẽ đọc từ từ để ngấm thật sâu kiến thức mà a chia sẻ và chắc chắn sẽ có thêm 1 bài review về nội dung sách. Hehe.
Cuối cùng chúc anh Khương và mọi người buổi tối vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình và người thân :slight_smile:
Thân ái.

3 Likes

Sau phiên bản 1.0 mình càng háo hức xem Special 2.0 sẽ mang lại điều gì đặc biệt. Tracking lần này nhanh không kém lần trước, chắc mình may mắn, hôm trước nhận mail hôm sau đã có hàng :smile:
Nhận xét chung: Cực ấn tượng sách. Dày, đẹp, bao bìa cẩn thận. Mình cứ ngỡ một cuốn sách lưu hành nội bộ sẽ xí lắm. Chất lượng vượt mong đợi của mình, cả bên trong lẫn bên ngoài.
Hộp và áo vẫn chất lượng. Mình chỉ cảm thấy là nếu thay túi nilon bằng giấy nến thì sẽ phù hợp hơn với concept sang chảnh chung của món quà.

Cảm ơn anh Thế Khương và team :heart:

2 Likes

Mình đã nhận được Special 2.0 vào trưa hôm nay. Phải nói là rất chuyên nghiệp. Mặc dù trước đó vài ngày bị lỗi sự cố API nhưng khắc phục cũng rất nhanh và thông tin đẩy đủ cho mọi người. Mình cũng là newbie nên mình thực sự rất mong muốn được nhận sớm để có thể bổ sung kiến thức cho sự nghiệp MMO.
Thì sau khi mình đã đọc đến chương Lạnh, Ấm và Nóng, thì mình đang dừng lại để viết review này. Cảm tính mà nói thì cách viết thực sự rất gần gũi và dễ chịu khi đọc vì cách sử dụng ngôn ngữ rất tự nhiên như đang ngồi trước mặt mình để hướng dẫn mình chiến thuật và truyền cảm hứng thông qua quyển sách.
Mình cũng khá ngại khi được yêu cầu về việc viết review và share trên facebook cá nhân nhưng thực sự thì những thứ tài liệu truyền tải rất đáng để chia sẻ và lan tỏa.
Mặc dù mình làm việc trong ngành phần mềm và làm rất nhiều website khác nhau nhưng mình vẫn chưa bao giờ sử dụng kiến thức của mình để có thể phục vụ cho mình. Thông qua @thekhuong92 và cộng đồng này đã đưa mình tới một cơ hội mới.

3 Likes

Ad @thekhuong92 làm sao để vào channel có tên “Affiliate Spy Channel” này vậy?

Em nhận sách và áo trưa ngày 23/7. Cẩm nhận đầu tiên là rất chuyên nghiệp, hộp đóng đẹp, tinh tê, áo mặc vừa văn, rất thoải mái.
Sách được bọc bóng kính rất cẩn thận, giống như hồi tiều học hay đi mua bọc về để bọc sách giáo khoa vậy :smiley: :D. Cảm giác rất được quan tâm. Nối chung hai món đồ rất tuyệt ngay từ lần nhìn thấy đầu tiên.

Chiều hôm qua em mới có thời gian âu yếm em nó. Dành cả buồi chiều để đọc một lượt, hình dung trong đầu những kiến thức, hướng đi trong đó, em có một số cảm nhận như sau:
Chủ đề trong sách em thấy trên mạng có rất nhiều, nhưng điều đặc biệt là những kiến thức trong đây rất rõ ràng, không bị mông lung như những kiến thức được chia sẻ trên mạng, tất nhiên là có những từ chuyên môn em không hiểu, nhưng gặp từ nào hỏi bác “gu gồ” là xong. Đọc xong phần nào có thể hình dung ngay trong đầu các việc cần phải làm nếu áp dụng nó vào mảng mình đang làm hay chuẩn bị làm. Điều quan trong ở đây là chúng ta phải làm như thế nào, vấn đề này em nghĩ là tư duy mỗi người sẽ có một cách làm khác nhau ( ý kiến cá nhân của em thôi :smiley: :D).
Trong những ngày tới, chắc em sẽ đọc lại vài lần nữa để não nó ngấm. Em cám ơn special 2.0, cám ơn anh @thekhuong92 và mọi người.

3 Likes

Xin chào Thế Khương và mọi người,
Mình nhận đã được special 2.0. Đọc qua 1 lượt review phía trên thì thấy không chỉ riêng mình mà ai cũng bất ngờ về special 2.0, quả thực là phải dùng từ chuyên nghiệp! Ban đầu trong suy nghĩ của mình thì tài liệu có lẽ chỉ in thành 1 cuốn sách bình thường, đóng gói bình thường như bao cuốn sách khác mình vẫn thường mua trên tiki. Nhưng không ngờ sách và áo phồng được đóng gói gọn gàng trong 1 cái hộp rất là sang chảnh. Khi mở sách ra mình còn bất ngờ hơn nữa, sách khổ A5, in trên loại giấy bóng, trình bày rõ ràng đẹp mắt. Áo phông thì giống như đã nhìn thấy ở trang giới thiệu về special nên không có gì đặc biệt. Sách thì mình cực kì háo hức đọc nên đã ngồi đọc 1 lèo từ đầu đến cuối …phần mục lục đằng sau xem có những phần nội dung gì :smiley:
Mình mong rằng mình và tất cả các ae nhận special 2.0 sẽ có 1 khởi đầu tốt đẹp. Cảm ơn Thế Khương và các cộng sự của Thế Khương, mình sẽ review thêm sau khi đọc xong cuốn sách.

3 Likes

Mình chỉ có thể nói ngắn gọn thế này: “Mọi thứ đều rất chuyên nghiệp”. Từ cách thiết kế quyển tài liệu cho đến font chữ đều rất chỉnh chu.
Rất cảm ơn Khương về sự tâm huyết trong từng bài viết, về những gì Khương chia sẻ cho cộng đồng.
Chúc Khương và team luôn thành công trong mọi việc.

Sry vì ảnh hơi tệ (vì mình mãi đọc nên review muộn):joy:

2 Likes

chào thế khương . Mình tên Sơn năm nay 25t mình mới biết đến thê khương không lâu , mình còn rất mờ hồ về MMO nhưng qua các bai viết của bạn mình đã hình dung ra đươc đôi nét về MMO và từ đó mình mới biết đên Special 2.0 . Cầm trên tay cuốn sách cảm thấy rất tuyệt vời.

2 Likes

Hi all, mình Aki, mình cũng chỉ là newbie trong lãnh vực MMO, với mong muốn tìm hiểu và phát triển trên con đường MMO về sau mà mình đã mạnh dạn đăng ký “Special 2.0” và cũng rất háo hức chờ đợi chuyến hàng đến với mình. Và…

A lê hấp hô hô :+1::+1::+1: Quá xuất sắc, màu sắc áo, sách, cách vận chuyển giao hàng chuyên nghiệp, mình rất ấn tượng.

Sau khi lướt qua giới thiệu và 1 vài mục trong sách mình rất ấn tượng, và tư duy của mình sẽ thay đổi từ nay về sau vê MMO.

Cám ơn @thekhuong92 rất nhiều.

1 Likes

Xin chào! Mình là Quân, thành viên mới của up community, mình mới nhận được bộ tài liệu và áo thun Special 2.0 từ hôm qua sau gần 1 tuần mong ngóng. Thực sự mình không phải là đứa thích đọc lướt nhanh đâu nên giờ vẫn chưa đọc hết cuốn sách của Khương. Nhưng mình muốn nói cảm quan của sản phẩm mình nhận được, phải nói là hết sức đẹp và chỉn chu.
Hộp quà thì không khác so với phiên bản Special đầu tiên, vẫn là chiếc hộp đen in tên sang chảnh đó, bên trong là chiếc áo thun được gấp gọn gàng trong bao nilon rất kỹ lưỡng. Tuy nhiên, cuốn sách khiến mình khá bất ngờ, cuốn tài liệu lưu hành nội bộ này được in rất đẹp các bạn ạ. Cuốn sách được in bìa dày dặn như kiểu hộp in bao bì ý, còn được bọc một lớp nhựa bên ngoài rất cẩn thận. Điều đặc biệt là giấy in bên trong không giống với các cuốn sách mà bạn thường đọc là loại mà mình biết dùng để in catalogue, brochure ở các doanh nghiệp lớn. Có thể ý đồ của Khương là muốn tạo ra sự khác biệt để gây dấu ấn riêng chăng. Tóm lại hộp quà này, được làm hết sức chuyên nghiệp, cho thấy đội ngũ của Khương biết chăm chút cho những chi tiết nhỏ nhất.

Sau đây, mình muốn nói đến nội dung cuốn sách, bởi vì mình mới đọc được một nửa thôi nên mình sẽ viết về những gì mình thấy ở nửa đầu của nó. Điều đầu tiên hiện lên trong đầu mình đó là cuốn sách này sẽ cực kì hợp với những bạn đang kinh doanh online. Những kiến thức trong này rất thực tế và đặc biệt là có gợi ý một số các công cụ hữu ích để bạn tự tìm kiếm thứ phù hợp với mình. Mình thì mới tập tành thôi nên cũng cố gắng làm theo những gì cuốn tài liệu chỉ ra và mong muốn gặt hái thành quả từ đó. Các bạn hãy đọc và suy nghĩ mình cần làm gì để có được cái USP mà cuốn tài liệu chỉ ra nhé. Bản thân mình sẽ cố gắng để build được tốt hệ thống bán hàng tại cửa hàng của bố mẹ mình.

1 Likes

Xin chào anh Thế Khương và mọi người. Mình tên là Thông, mình hiện tại là một marketer cho một công ty về lĩnh vực Digital Marketing ở Tp Hồ Chí Minh. Lời đầu tiên cho em gửi lời cảm ơn đến anh Thế Khương và tất cả anh em trong đội nhóm Kiemtiencenter, trong suốt thời gian được biết đến anh và mọi người từ đợt Special 1.0 cho đến nay, em đã áp dụng được rất nhiều kiến thức mà anh và các cộng sự chia sẻ, những kiến thức đó đã giúp cho em rất nhiều trong công việc suốt thời gian qua và đương nhiên còn mang lại cho em vài nguồn thu nhập kha khá nữa.
Đặc biệt hơn nữa là hôm nay, sau bao nhiêu ngày chờ đợi thì, em cũng nhận được quyển sách tâm huyết của anh viết về lĩnh vực MMO từ chương trình Special 2.0 từ ad. Phải nói là cảm giác cầm đọc quyển sách phê lắm anh ạ, chỉ hốt lên 1 chữ “ĐỈNH”!
Nhìn 1 cuốn sách được bao bì cẩn thận từ bên ngoài như vậy là đủ hiểu tâm huyết anh tập trung vào đây như thế nào rồi. Thật sự rất muốn gặp anh 1 lần để nói lời cảm ơn đến anh. Rất mong được dịp 1 lần gặp anh để nghe anh nói nhiều hơn về kinh nghiệm và cuộc sống của anh khi chọn lĩnh vực Marketing Online đặc biệt này!
Thân.

2 Likes

Mình mới nhận sáng hôm qua, nhưng do đi công tác tới 11h đêm mới về nên nay mới đập hộp được. Quả thực vẫn là phong cách gửi quà của Thế Khương như Special 1.0 : cực kỳ chuyên nghiệp, gọn gàng và đẹp đẽ.
Về áo thun thì có lẽ mọi người đều quen thuộc quá rồi. Món quà luôn nhắc nhở mình tới kiemtiencenter mỗi khi mặc lên. Tuy nhiên vì đã có 1 chiếc từ Special 1.0 rồi nên chiếc này có lẽ mình sẽ cất đi làm kỷ niêm vậy :stuck_out_tongue:
Điều mình cực kỳ quan tâm chắc chắn là cuốn sách! Bọc nilon, giấy cán bóng, in cực kỳ đẹp và rõ ràng. Đây quả thực càng thể hiện hơn nữa sự chuyên nghiệp của Thế Khương. Mình mới chỉ đọc được vài trang đầu thôi, tuy nhiên văn phong của Khương vẫn ko thể lẫn đi đâu được: Cực kỳ thân thiết, thủ thỉ giống như đang nói chuyện vậy. Đây cũng chính là điều mình cảm thấy khiến bị lôi cuốn vào các bài viết của anh Khương: Giống như một người bạn.
Kiến thức trong này mình chưa kịp nghiên cứu, tuy nhiên chắc chắn là không phải bàn cái về chất lượng rồi. Mình hy vọng rằng với nó cùng với Up community, con đường tương lại với MMO của mình cùng mọi người sẽ ngày một rộng mở!
Trân trọng!

1 Likes

Chào Khương, chào mọi người! Mình là đây!
Tối nay bận quá, giờ mới check mail :slight_smile: Mình đã nhận được Ưu đãi từ chiều nay rồi, tài liệu thì thực sự là chưa có thời gian để nghiền ngẫm, nhưng qua hình thức mình đánh giá sự tâm huyết của Khương ở trong đó.
Đầu tiên là hộp quà, rất ấn tượng! Tiếp theo là ấn phẩm MMO thì bìa được in rất đẹp, được bọc nilon cẩn thận, chất giấy in dày dặn, cỡ chữ đủ nhìn, trình bày có tính thẩm mỹ cao, dễ nhìn.
Còn chiếc áo, mình tối nay tắm xong mặc luôn rồi (khỏi cần giặt trước). Áo mặc vừa, chắc do chuẩn size nên chuẩn lắm. Chất áo thun mát, dễ chịu… nói chung là ưng ý lắm, có lẽ sau hỏi Khương mua thêm mấy chiếc trơn về để in logo tùy thích. :wink:

Ảnh mình chụp lúc tối, lúc chưa nhận email của Khương nhé.
“MMO” sẽ đọc và viết cảm nhận sau.
Cảm ơn Khương nhiều!

1 Likes

Mình nhận được Special 2.0 từ hôm qua và cũng đã đọc qua một lượt. Dưới đây là review của mình về nó.
Thứ nhất: Về mặt hình thức
Đóng gói cẩn thận, bắt mắt và hộp đựng trông rất sang mà theo mình nghĩ thì điều này đã làm tăng sự phấn khởi lên rất nhiều. Mình thật sự ngạc nhiên khi mở hàng và đã thốt lên “Woa đẹp vậy, cứ như quà từ người yêu ý” :joy::joy: Ngay từ đầu đã tạo được cảm tình cực tốt rồi​:+1:

. Một điều nữa là mình rất thích màu sắc của trang bìa cuốn sách, nó tạo cho mình cảm giác nhẹ nhàng. Tóm lại về mặt hình thức đã một phần thể hiện được sự chuyên nghiệp và tận tâm của a @thekhuong92 và cả team rồi.
Thứ hai: Về mặt nội dung

+Trên góc phải trang bìa có in một câu rất ý nghĩa “By failing to prepare you are preparing to fail”. Theo mình thì đây là một trong những lời nhắn của a Thế Khương.
+Ngôn từ đơn giản, gần gũi và có những giải thích rõ ràng cho những thuật ngữ liên quan đến Digital Marketing làm tăng mức độ tiếp nhận kiến thức cho người đọc.
+Toàn bộ tài liệu có 31 mục (bao gồm những kiến thức, kinh nghiệm của tác giả và cả những chia sẻ của những vị khách mời). Mỗi mục đều bắt đầu bằng một tiêu đề cụ thể, bao quát được nội dung. Đi sâu vào từng mục thì luôn có những ví dụ xác thực giúp người đọc dễ hình dung, tham khảo và có thêm lượng kiến thức tốt. Cuối mỗi mục thì có một phần tổng kết lại nội dung khá ngắn gọn nhưng bao hàm toàn bộ ý của cả bài, rất dễ hiểu. Có rất nhiều lời khuyên (về Content Marketing, SEO, hay quảng cáo như thế nào cho đúng…v…v…) đưa ra cho mọi người nên mình nghĩ nếu một người( đặc biệt là người mới) mà biết áp dụng tốt thì chắc chắn sẽ có những bước tiến nhanh hơn. Đó chính là sự chuẩn bị đúng đắn.
+Mình là một người mới nhưng qua lần đọc đầu tiên đã hiểu ra được khá nhiều điều. Và tất nhiên nếu muốn hiểu sâu và áp dụng hiệu quả những kiến thức này vào kinh doanh của bản thân thì phải đọc đi đọc lại và nghiền ngẫm chúng thật nhiều rồi.
**Chốt lại là khả năng truyền đạt kiến thức và khiến chúng tồn đọng lại trong đầu người đọc của bộ tài liệu này rất cao, mà việc này trên tất cả là nhờ a @thekhuong92 **
Gửi lời cám ơn đến anh và cả team.

3 Likes

Chào mọi người! Mình là Đào. Mình đã nhận được hộp quà từ hôm qua. Phần quà rất đẹp và sang trọng.
Với chiếc áo có dòng chữ đặc biệt “EAT-SLEEP- MMO- REPEAT” này cứ mỗi lần khoác nó lên người là bản thân lại cảm thấy tự hào và nguồn động lực trong người trỗi dậy mạnh mẽ hơn bao giờ hết!

Mình thấy vui vì đã tìm được người dẫn đường đúng khi đến với Thế Khuơng team . Ở đây mình tin là mình sẽ học hỏi được rất nhiều kiến thức có ích để áp dụng cho con đường kiếm tiền online của mình và mình tin cứ hoạt động tích cực trong đội nhóm mình sẽ tiến bộ rất nhanh.
Còn về cuốn sách MMO BY KIEMTIENCENTER mình đang chăm chút đọc và hiểu từng câu chữ để khong bỏ lỡ bất kỳ kiến thức hữu ích nào được truyền đạt trong đó.

_Dù mới đọc được mấy trang đầu tiên nhưng mình đã cảm thấy cuốn sách này sẽ giúp mình có một hướng suy nghĩ đúng đắn hơn về MMO, về digital marketing. Cảm ơn bạn @thekhuong92 và đội nhóm đã trao những giá trị rất tuyệt vời này đến mình và mọi người.!!

2 Likes