Để lại review về Special 2.0 của Thế Khương

Xin chào anh Thế Khương và mọi người. Mình tên là Thông, mình hiện tại là một marketer cho một công ty về lĩnh vực Digital Marketing ở Tp Hồ Chí Minh. Lời đầu tiên cho em gửi lời cảm ơn đến anh Thế Khương và tất cả anh em trong đội nhóm Kiemtiencenter, trong suốt thời gian được biết đến anh và mọi người từ đợt Special 1.0 cho đến nay, em đã áp dụng được rất nhiều kiến thức mà anh và các cộng sự chia sẻ, những kiến thức đó đã giúp cho em rất nhiều trong công việc suốt thời gian qua và đương nhiên còn mang lại cho em vài nguồn thu nhập kha khá nữa.
Đặc biệt hơn nữa là hôm nay, sau bao nhiêu ngày chờ đợi thì, em cũng nhận được quyển sách tâm huyết của anh viết về lĩnh vực MMO từ chương trình Special 2.0 từ ad. Phải nói là cảm giác cầm đọc quyển sách phê lắm anh ạ, chỉ hốt lên 1 chữ “ĐỈNH”!
Nhìn 1 cuốn sách được bao bì cẩn thận từ bên ngoài như vậy là đủ hiểu tâm huyết anh tập trung vào đây như thế nào rồi. Thật sự rất muốn gặp anh 1 lần để nói lời cảm ơn đến anh. Rất mong được dịp 1 lần gặp anh để nghe anh nói nhiều hơn về kinh nghiệm và cuộc sống của anh khi chọn lĩnh vực Marketing Online đặc biệt này!
Thân.

2 Likes

Mình mới nhận sáng hôm qua, nhưng do đi công tác tới 11h đêm mới về nên nay mới đập hộp được. Quả thực vẫn là phong cách gửi quà của Thế Khương như Special 1.0 : cực kỳ chuyên nghiệp, gọn gàng và đẹp đẽ.
Về áo thun thì có lẽ mọi người đều quen thuộc quá rồi. Món quà luôn nhắc nhở mình tới kiemtiencenter mỗi khi mặc lên. Tuy nhiên vì đã có 1 chiếc từ Special 1.0 rồi nên chiếc này có lẽ mình sẽ cất đi làm kỷ niêm vậy :stuck_out_tongue:
Điều mình cực kỳ quan tâm chắc chắn là cuốn sách! Bọc nilon, giấy cán bóng, in cực kỳ đẹp và rõ ràng. Đây quả thực càng thể hiện hơn nữa sự chuyên nghiệp của Thế Khương. Mình mới chỉ đọc được vài trang đầu thôi, tuy nhiên văn phong của Khương vẫn ko thể lẫn đi đâu được: Cực kỳ thân thiết, thủ thỉ giống như đang nói chuyện vậy. Đây cũng chính là điều mình cảm thấy khiến bị lôi cuốn vào các bài viết của anh Khương: Giống như một người bạn.
Kiến thức trong này mình chưa kịp nghiên cứu, tuy nhiên chắc chắn là không phải bàn cái về chất lượng rồi. Mình hy vọng rằng với nó cùng với Up community, con đường tương lại với MMO của mình cùng mọi người sẽ ngày một rộng mở!
Trân trọng!

1 Like

Chào Khương, chào mọi người! Mình là đây!
Tối nay bận quá, giờ mới check mail :slight_smile: Mình đã nhận được Ưu đãi từ chiều nay rồi, tài liệu thì thực sự là chưa có thời gian để nghiền ngẫm, nhưng qua hình thức mình đánh giá sự tâm huyết của Khương ở trong đó.
Đầu tiên là hộp quà, rất ấn tượng! Tiếp theo là ấn phẩm MMO thì bìa được in rất đẹp, được bọc nilon cẩn thận, chất giấy in dày dặn, cỡ chữ đủ nhìn, trình bày có tính thẩm mỹ cao, dễ nhìn.
Còn chiếc áo, mình tối nay tắm xong mặc luôn rồi (khỏi cần giặt trước). Áo mặc vừa, chắc do chuẩn size nên chuẩn lắm. Chất áo thun mát, dễ chịu… nói chung là ưng ý lắm, có lẽ sau hỏi Khương mua thêm mấy chiếc trơn về để in logo tùy thích. :wink:

Ảnh mình chụp lúc tối, lúc chưa nhận email của Khương nhé.
“MMO” sẽ đọc và viết cảm nhận sau.
Cảm ơn Khương nhiều!

1 Like

Mình nhận được Special 2.0 từ hôm qua và cũng đã đọc qua một lượt. Dưới đây là review của mình về nó.
Thứ nhất: Về mặt hình thức
Đóng gói cẩn thận, bắt mắt và hộp đựng trông rất sang mà theo mình nghĩ thì điều này đã làm tăng sự phấn khởi lên rất nhiều. Mình thật sự ngạc nhiên khi mở hàng và đã thốt lên “Woa đẹp vậy, cứ như quà từ người yêu ý” :joy::joy: Ngay từ đầu đã tạo được cảm tình cực tốt rồi​:+1:

. Một điều nữa là mình rất thích màu sắc của trang bìa cuốn sách, nó tạo cho mình cảm giác nhẹ nhàng. Tóm lại về mặt hình thức đã một phần thể hiện được sự chuyên nghiệp và tận tâm của a @thekhuong92 và cả team rồi.
Thứ hai: Về mặt nội dung

+Trên góc phải trang bìa có in một câu rất ý nghĩa “By failing to prepare you are preparing to fail”. Theo mình thì đây là một trong những lời nhắn của a Thế Khương.
+Ngôn từ đơn giản, gần gũi và có những giải thích rõ ràng cho những thuật ngữ liên quan đến Digital Marketing làm tăng mức độ tiếp nhận kiến thức cho người đọc.
+Toàn bộ tài liệu có 31 mục (bao gồm những kiến thức, kinh nghiệm của tác giả và cả những chia sẻ của những vị khách mời). Mỗi mục đều bắt đầu bằng một tiêu đề cụ thể, bao quát được nội dung. Đi sâu vào từng mục thì luôn có những ví dụ xác thực giúp người đọc dễ hình dung, tham khảo và có thêm lượng kiến thức tốt. Cuối mỗi mục thì có một phần tổng kết lại nội dung khá ngắn gọn nhưng bao hàm toàn bộ ý của cả bài, rất dễ hiểu. Có rất nhiều lời khuyên (về Content Marketing, SEO, hay quảng cáo như thế nào cho đúng…v…v…) đưa ra cho mọi người nên mình nghĩ nếu một người( đặc biệt là người mới) mà biết áp dụng tốt thì chắc chắn sẽ có những bước tiến nhanh hơn. Đó chính là sự chuẩn bị đúng đắn.
+Mình là một người mới nhưng qua lần đọc đầu tiên đã hiểu ra được khá nhiều điều. Và tất nhiên nếu muốn hiểu sâu và áp dụng hiệu quả những kiến thức này vào kinh doanh của bản thân thì phải đọc đi đọc lại và nghiền ngẫm chúng thật nhiều rồi.
**Chốt lại là khả năng truyền đạt kiến thức và khiến chúng tồn đọng lại trong đầu người đọc của bộ tài liệu này rất cao, mà việc này trên tất cả là nhờ a @thekhuong92 **
Gửi lời cám ơn đến anh và cả team.

3 Likes

Chào mọi người! Mình là Đào. Mình đã nhận được hộp quà từ hôm qua. Phần quà rất đẹp và sang trọng.
Với chiếc áo có dòng chữ đặc biệt “EAT-SLEEP- MMO- REPEAT” này cứ mỗi lần khoác nó lên người là bản thân lại cảm thấy tự hào và nguồn động lực trong người trỗi dậy mạnh mẽ hơn bao giờ hết!

Mình thấy vui vì đã tìm được người dẫn đường đúng khi đến với Thế Khuơng team . Ở đây mình tin là mình sẽ học hỏi được rất nhiều kiến thức có ích để áp dụng cho con đường kiếm tiền online của mình và mình tin cứ hoạt động tích cực trong đội nhóm mình sẽ tiến bộ rất nhanh.
Còn về cuốn sách MMO BY KIEMTIENCENTER mình đang chăm chút đọc và hiểu từng câu chữ để khong bỏ lỡ bất kỳ kiến thức hữu ích nào được truyền đạt trong đó.

_Dù mới đọc được mấy trang đầu tiên nhưng mình đã cảm thấy cuốn sách này sẽ giúp mình có một hướng suy nghĩ đúng đắn hơn về MMO, về digital marketing. Cảm ơn bạn @thekhuong92 và đội nhóm đã trao những giá trị rất tuyệt vời này đến mình và mọi người.!!

2 Likes

Mình tên Phúc, sinh năm 1990, mình đã nhận được Special 2.0 cách đây vài hôm nhưng hôm nay mới có dịp để viết review này.
Trước khi cầm trên tay quà Special 2.0, khi mới đọc gmail về mã vận đơn thì mình đã cảm nhận được sự chuyên nghiệp, chu đáo của Thế Khương. :heart_eyes::heart_eyes:
Thời gian nhận quà cũng rất nhanh, và thật sự khi mở gói quà ra mình hơi bất ngờ vì nhìn nó quá " sang chảnh", hình thức bên ngoài thì đẹp, chỉnh chu khỏi phải bàn cãi. Bên trong hộp là sách và áo.
Sách được bọc bìa kiếng rất cẩn thận, font chữ rất dễ nhìn. Về áo thì được gói trong 1 bọc kiếng, áo mặc rất đẹp, nhiều người còn hỏi mình đặt áo ở đâu để họ đặt với,:grinning::grinning:

Về nội dung sách thì mình thấy rất hay, đây là những định hướng, tư duy đúng để giúp các bạn có thể khởi nghiệp với Make Money Online.
Vài dòng review ngắn, nhưng mình thật sự rất biết ơn Thế Khương.
Chúc Thế Khương ngày càng thành công rực rỡ hơn nữa.

2 Likes

Chào các bạn. Mình là Cương. Trên đây là hình ảnh về sản phẩm sau khi mình nhận được hôm qua. Cảm giác đầu tiên đầy hồi hộp khi nhận được điện thoại bên vận chuyển. Đến khi mở quà thì như các bạn thấy đấy. Rất đẹp phải không nào. Từ các đóng gói đến chất liệu đều phải nói là tuyệt. Mình mới chỉ đọc qua nhưng có thể nói trong đó rất nhiều kiến thức bổ ích. Nhất định mình sẽ nghiên cứu thật kỹ thật kỹ để có những hướng đi đúng đắn cho mình nhất.
Vài dòng chia sẻ và thật sự rất Cám ơn Thế Khương vì những đóng góp của bạn cho cộng đồng.
Chúc Bạn sẽ giữ mãi ngọn lửa nhiệt huyết này nhé!

2 Likes

Xin chào mọi người, mình tên Thư sn 1993. Hôm qua mình đã nhận được bưu kiện từ Kiemtiencenter, do mình mới vừa tham gia ưu đãi special 2.0 nên khá háo hức khi cầm trên tay ấn phẩm do anh Khương biên soạn.
Do chưa có thời gian nên mình chỉ vừa đọc sơ phần mục lục, có rất nhiều thông tin thú vị và mình hy vọng sau khi nghiên cứu kĩ mình sẽ có thêm nhiều kiến thức về kinh doanh online cũng như affiliate (chủ đề mình quan tâm).

Thiết kế hộp đựng, bao bì, sách, áo thun cực kì bắt mắt và rất chuyên nghiệp, mình cực kì thích! Do ở trên có rất nhiều bạn đã dành nhiều lời khen tặng rồi, nên mình cũng không còn gì để thêm thắt nữa :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Mình rất mong khi tham gia cộng đồng sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm quý báu từ anh em bạn bè để có đủ nền tảng kiến thức cũng như có hướng đi đúng đắn trong tương lai!

2 Likes

bao nhieu page ha ban? minh chac may hum nua moi duoc nhan

1 Like

Mình cực kỳ thích mấy cuốn sách dạng mind set như cuốn Special 2.0 này chứ không bao giờ thích sách dạng tool set. Quá nhiều thứ thú vị và quá nhiều điều mà mình đã bỏ qua trong khi làm marketing đã được Special 2.0 đề cập lại để mình hoàn thiện bản thân hơn.
Cảm ơn Thế Khương đã mở ra một cách nhìn mới và nhiều cách triển khai marketing online cho bản thân mình. Và mình đã dùng những kiến thức này để training cho các bạn trong team và các bạn ấy cũng cảm thấy cực kỳ phấn khích.

2 Likes

Review về Special 2.0
Xin chào tất cả mọi người, Mình tên là Biên
Mình tham gia cộng đồng Thekhuong được 1 năm rồi, nhưng chủ yếu là để học hỏi kiến thức chứ thực sự chưa tập chung vào kiếm tiền bằng MMO. Mình áp dụng những kiến thức đã học được để giúp đỡ vợ bán hàng Kinh doanh online là chủ yếu.
Đôi nét cảm nhận về sản phẩm nhận được:
Hộp cũng giống như lần đầu mình nhận được, thể hiện sự chuyên nghiệp.
Sách MMO kiếm tiền center: Đẹp và mình sẽ nghiên cứu thêm nhiều kiến thức ở đây nữa.
Rất mong có thể kết bạn và đóng góp phát triển cho cộng đồng của mình ngày càng lớn mạnh

2 Likes

Cám ơn @thekhuong92 và những chuyên gia về từng lĩnh vực đã chia sẻ những kiến thức sàn vô cùng bổ ích.

MMO thật sự không quá khó nhưng lại ko hề dễ dàng nếu như bạn ko có tư duy, ko trau dồi, học hỏi mỗi ngày.

BY FAILING TO PREPARE, YOU ARE PREPARE TO FAIL
THẤT BẠI Ở VIỆC CHUẨN BỊ ĐỒNG NGHĨA VỚI VIỆC BẠN CHUẨN BỊ CHO THẤT BẠI

Mong Thế Khương sớm ra topic chuyên ngành từng lĩnh vực để mọi người dễ trao đổi !

3 Likes

Mình là Tuyên đang ở TPHCM,
Mình đã nhận được Special 2.0 sau hơn 1 tháng đăng ký và chờ đợi.
Cảm nhậ nban đầu của mình là đội ngũ của bạn Khương làm việc cực ký chuyên nghiệp, hộp đen in Thế Khương bên trong lót vải vàng, áo được gấp gọn gàng còn sách in thì quá chất lượng bao bọc kỹ càng.
Mình đã mặc thủ áo thấy rất vừa vặn và thoáng mát.
Do hiện tại công ty đang bận nhiều dự án nên mình chưa đọc nội dung trong sách, mình đọc trước phần phụ lục thấy có nhiều đề mục và giải pháp để làm MMO cũng như sách cung cấp cho mình các công cụ + định hướng để mình chọn hướng làm MMO phù hợp nhất.
Mình đang sắp sếp công việc để dành thời gian nghiền ngẫm những kinh nghiệm quý báu mà Thế Khương + đội ngũ đã rày công chia sẻ.
Cảm ơn Thế Khương và đội ngũ, mong sắp tới khi tiến hành làm MMO sẽ được các bạn chia sẻ kinh nghiệm và hỗ trợ nhiều hơn nữa.

2 Likes

Hi, mình là Tùng, hôm nay mình đã nhận được ưu đãi Special 2.0 từ Khương, dù trước đó mình đã từng được nhận ưu đãi Special bản đầu tiên nhưng vẫn không khỏi ngóng chờ, hồi hộp ưu đãi lần này. Wow, khi mở hộp quà ra mình thực sự hài lòng bởi vẫn sự chuyên nghiệp ấy, áo được gói cẩn thận vuông vắn bên dưới, trên là cuốn sách MMO mà mình mong đợi bấy lâu.

Sách có chất lượng cực đẹp, bìa được bọc bởi giấy bọc nhìn rất chuyên nghiệp. Thực sự mình cảm thấy vô cùng quý giá bởi những chia sẻ cực kỳ hữu ích. Nhất định mình sau khi đọc cuốn sách này mình sẽ áp dụng được điều gì đó để tạo thêm thu nhập cho bản thân mình. Cảm ơn Khương & team rất nhiều đã chia sẻ những điều tuyệt vời này cho cộng đồng MMO Việt Nam. Chúc team Thế Khương luôn đồng hành và phát triển mạnh mẽ cùng cộng đồng MMO Việt Nam <3.

4 Likes

Chào Thế Khương, chào tất cả mọi người, Mình là Tâm. Sau bao nhiêu ngày chờ đợi thì mình đã nhận được Special 2.0

Do vừa mới nhận được nên hào hứng review luôn, sản phẩm nhận được rất tuyệt vời ngoài cả sự mong đợi, Sản phẩm được đóng gói rất đẹp và cẩn thận, Hộp bao gồm sách, áo thun có slogan “EAT SLEEP MMO REPEAT” mang vào cứ như có năng lượng tạo cho mình nguồn động lực sống chết với MMO vậy, sách được bao bọc rất cẩn thận, chất liệu giấy trơn lướt rất mượt, áo thun mang rất vừa với mình, chất liệu vải mềm mịn rất đẹp, mang vào cảm giác rất Yomost.
Mình là một newbie nên kiến thức còn rất mơ hổ, Rất mong cuốn sách này sẽ định hướng cho mình 1 lối đi về phía ánh sáng, cẩm trên tay cuốn sách MMO là cuốn sách chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm của các tiền bối đã và đang thành công với MMO làm mình phấn khích, chỉ muốn bắt tay vào cày cuốc ngay. Thôi k viết thêm nữa, mình phải xem bên trong cuốn sách có gì đây.
Cám ơn Thế Khương cùng Kiemtiencenter MMO Team đã tạo ra sản phẩm quý báu này :v

4 Likes

Gửi Khương,
Anh thấy sản phẩm đóng gói tốt, chỉ mong chờ nhận được để bắt đầu ngâm cứu vào join và group để hoàn thiện các kỹ năng của anh.
Hy vọng anh em mình sẽ có một bước tiến dài trong thời gian tới.
Cảm ơn nhé.

p/s: lần sau nhớ đóng bằng hộp carton thường thôi, miễn cứng cáp, cho giá thành sản phẩm giảm xuống :smile:

4 Likes

Chào tất cả mọi người và boss Khương. Mình đã biết đến MMO từ blog của Khương từ hồi tháng 9 năm ngoái( 2017) và cảm thấy đây là một con đường rất thú vị. Công việc rất phù hợp với ngành học hiện tại của mình và mình có thể làm song song hai việc cùng một lúc mà không phải lo về vấn đề thời gian, vì công việc của mình không có gì ngoài thời gian.

Không lan man về bản thân nữa, mình sẽ tiếp tục với cảm nhận về gói Special 2.0. Từ hôm đăng ký nhận đến lúc nhận được mail đóng gói sản phẩm mình luôn cảm thấy háo hức chờ đợi từng ngày để được cầm trên tay quyển sách được viết bởi những người có kinh nghiệm nhất về MMO đặc biệt là chia sẻ của Khương. Gói sản phẩm của Khương được đóng cẩn thận đẹp mắt, áo khá đẹp tuy chưa được như mong đợi của mình( mình nghĩ là đẹp hơn ^^). Nội dung của sách thì cá nhân mình thấy chúng ta nên áp dụng thực tế thì mới thấy giá trị của nó, bản thân mình chắc chắn sẽ thử áp dụng để làm cho công việc marketing online dự định sắp tới của mình.
Cuối cùng cảm ơn Khương về gói special 2.0. Cảm ơn các bạn đã đọc review của mình. Mong được học hỏi thật nhiều từ cộng đồng chúng ta.

4 Likes

Cực kỳ pro và chuyên nghiệp là cảm nhận khi mình cầm trên tay Hộp đựng cuốn sách và áo! Cảm ơn Thế Khương

4 Likes

Chào anh Khương cùng toàn thể thành viên trong up.
Mình đã nhận được sách và áo từ hôm 24, những đến hôm nay mới để lại review vì muốn đọc nó trước khi viết, để có được những đánh giá chung thực hơn.

Cũng như ở phiên bản special 1.0 mà mình nhận được đầu tiên phải nói đến sự chuyên nghiệp, đúng hẹn và tỉ mỉ trong khâu đóng gói, ok giờ đến nhân vật chính. Đầu tiên là về tông quan bên ngoài, sách được bọc rất cẩn thận bằng nilon, sách có thiết kế đẹp và chất liệu giấy cũng rất tốt, chữ được in to nên khi đọc rât dễ chịu. Cho phép mình bỏ qua phần áo và cái hộp đựng vì nó đã quen thuộc với rất nhiều bạn rồi.

Còn về " nội thất " thực sự mà nói khi đọc mình như bì cuốn theo những câu từ của 225 trang sách, rất lắng đọng và súc tích, những chia sẻ của anh Khương và những khách mời đã cho mình thêm rất nhiều kiến thức quý giá, có một số kiến thức mới mà mình chưa từng nghe. Phải thừa nhận rằng mình không thể nào nhớ hết được ở lần đọc đầu tiên, nhưng những gì còn lắng đọng trong đầu mình, đã giúp mình có cài nhì xa hơn và đúng đắn hơn trên con đường MMO đầy khốc liệt này.

Cảm ơn anh Khương cung như những thành viên trong đội nhóm của anh, vì những gì mà anh mang lại cho cộng đồng. Chúc anh cùng đội ngũ của mình ngày càng thành công hơn nữa.

2 Likes

Hi all,
Mình đã nhận dc sản phẩm Special 2.0 của bạn Thế Khương. Cảm giác đầu tiên đó là sự chuyên nghiệp đến tường chi tiết: từ hộp đựng sản phẩm, áo thun đúng size của mình lun, rồi đến từng trang sách, mọi thứ đều dc làm một cách cẩn thận và tỉ mỉ.
Mình dọc dc khoảng 20 trang sách và cảm thấy mọi thứ khá dễ hiểu và tiếp thu khá tốt, nhất là với người mới như mình.
Mình tin với sản phẩm Special 2.0 này mình có thể tự tin bắt đầu làm MMO một cách bài bản và đúng cách, cộng thêm sự hỗ trợ từ Up Conmunity thì thật tuyệt vời.
Thanks bạn Thế Khương rất nhiều về sản phẩm Special 2.0 này.

2 Likes