Để lại review về Special 2.0 của Thế Khương

Chào anh em THẾ KHƯƠNG TEAM,

Mình là dân ngoại đạo và trước giờ chỉ nghe nói qua về MMO chứ chưa có ý định dấn thân vào lĩnh vực này. Tình cờ mình biết đến web kiemtiencenter và từ đó mình đã bị cuốn hút bởi Thế Khương và các bạn trong team.

Mình quyết định đặt Special 2.0 và rất nhanh chóng, chỉ trong vòng 8 tiếng kể từ khi đặt hàng (8h mình đặt thì 16h cùng ngày mình đã cầm trên tay Special 2.0. CHUYÊN NGHIỆP. Đó là 2 từ mà mình đã thốt ra khi nhận được Special 2.0. Sách được bọc cẩn thận và áo thì rất là cool.

• Mình ấn tượng với 2 câu trích dẫn trong Special 2.0 và 1 trong số đó chính là câu mà tất cả mọi người cầm trên tay Special 2.0 đều thấy. "By failing to prepare, you are preparing to fail”. Thất bại trong chuẩn bị chính là bạn đang chuẩn bị cho thất bại. Và câu thứ 2 đó là “Đừng biến mình thành bản copy của bất kỳ ai”.
    Hãy chuẩn bị thật đầy đủ kiến thức trước khi bắt đầu và tạo cho mình 1 sự khác biệt trong Digital Marketing.

Chúc tất cả mọi người lĩnh hội được thật nhiều kiến thức từ Special 2.0 và thành công trên con đường MMO đầy gian nan nhưng cũng trải đầy hoa hồng phía trước. Cám ơn Thế Khương và team vì những đóng góp và chia sẻ cho cộng đồng.

Rất mong Thế Khương và team sẽ có thêm những buổi offline để THẾ KHƯƠNG TEAM giao lưu học hỏi và thắt chặt tình đoàn kết trong thời gian sắp tới.

1 Like

Chào @thekhuong92, chào cả nhà, mình là Đường. Sau đây mình xin chia sẻ đôi chút cảm nhận khi nhận Special2.0 và áo thun.

Có thể nói là một cảm giác thật tuyệt vời, như chết đuối vớ được cọc ý, vì mình là 1 newbie sau bao ngày mày mò dò dẫm góp nhặt kiến thức về MMO . nhưng kết quả không đâu vào đâu.

Rồi vào một ngày đẹp trời đang vu vơ lướt mạng thì thấy baner quảng cáo về Special 2.0 cũng click thử , nói thật là không hy vọng gì nhiều ,nhưng cũng đánh liều đăng kí nhận sách và áo thun, tiến hành thanh toán online rồi cũng bẵng đi không để ý .

Rồi lại vào 1 ngày đẹp trời nữa kakaka có sđt lạ gọi đến nói anh có bưu phẩm , cũng không biết là bưu phẩm gì. Loay hoay unbox , đầu tiên mình chú ý đến chiếc áo hơn vì sờ vào chất liệu thấy rất hịn , mềm mại , mịn màng và đặc biệt nhất là 4 chữ ĂN NGỦ MMO LẶP LẠI…

Như là một lời nhắc nhở động viên mình nghiêm túc hơn với MMO.

• Điều thú vị hơn khi xem đến cuốn sách được đựng trong hộp với tấm lót bằng lụa màu vàng rất trang trọng , và bìa sách được bọc rất chuyên nghiệp như những cuốn best sales vậy.

• Nhìn bìa đã hấp dẫn rồi và mình đã ngấu nghiến vừa đọc vừa suy nghĩ trong 2 buổi đã đọc xong cuốn sách.

Cảm ơn tác giả đã viết ra cuốn sách để mình có một cái nhìn toàn diện hơn về MMO và định hướng lại cho mình cần làm những gì từ những bước đi đầu tiên, và có những hướng đi đúng đắn hơn, có thể tránh được những sai lầm không đáng có.

Và còn được tham gia nhóm kín , nơi mọi người giao lưu học hỏi giúp đỡ nhau giữa các thành viên và admin, để mọi người cùng phát triển. Một lần nữa xin cảm ơn Special 2.0, cảm ơn @thekhuong92 ,

cảm ơn cả nhà !

1 Like

Xin chào toàn thể Special 2.0-ers, rất vui được giao lưu với mọi người tại topic Review này <3
Hôm nay là tròn 2 tháng kể từ ngày mình nhận được Ưu đãi Special 2.0, và sau 2 tháng nhìn lại chính mình cũng không thể tin nổi về những kiến thức về Digital Marketing mà mình học được.

Mình biết đến đến Special 2.0 qua từ khóa “Kiếm tiền online” vì tại thời điểm cách đây 2 tháng,mình thực sự tò mò về một công việc kiếm tiền trên mạng để có thể phần nào đỡ bớt gánh nặng về tài chính do công việc hiện tại thu nhập không được tốt.
Và Special 2.0 cũng như Kiemtiencenter là lời giải đáp tuyệt vời nhất.
Cảm nhận đầu tiên khi nhận được bộ ưu đãi là sự chuyên nghiệp chưa từng thấy của một người hay mua và đọc sách, rất đẹp và chỉnh chu, thể hiện sự tôn trong khách hàng rất lớn của anh Khương.
Tại sao 2 tháng rồi giờ mình mới viết Review, vì 2 tháng qua mình dành thời gian để HỌC và thực hành những gì trong cuốn sách và cộng đồng Kiemtiencenter chỉ dạy.

Vậy đó là những kiến thức gì…?
Đầu tiên mình phải khẳng định đó là những kiến thức và cái nhìn rất thực tế về tình hình Digital Marketing hiện tại:
-Các kênh thông dụng (Fb, GG, v.v…)
-Các hình thức thông dung (Free Traffic, Paid Traffic)
-Các kỹ năng và kiến thức thực chiến, mang tính bản chất và lâu dài mà không ai chia sẻ nhiệt tình và có tâm như nơi này

• Và những vũ khí hạng nặng khác mà đối với một người bắt đầu từ con số 0 như mình, những gì mình học được thật sự giá trị,hơn cả số tiền mình bỏ ra để mua SP2.0, chắc chắn là như vậy!
  • À, còn cả những lời khuyên, lời chia sẻ tận tâm đến từ những “KOLs” làng Digital nữa chứ
    Trước khi “bén duyên” với Special 2.0 (SP2.0), mình còn không biết Domain, Hosting là cái gì, nhưng giờ mình có thể tự tin thiết kế website cùng Wordpress, dùng nó để chơi với Fb, GG cùng các vũ khí hạng nặng mình đã nêu ở trên.

Mình cảm thấy may mắn khi bây giờ ngồi đây và viết những dòng review này, mình tin rằng những ai đang sở hữu nó cũng cảm thấy tương tự, cách đây không lâu mình còn được nhận quà khi tham gia mini game từ Adflex CPO, một định hướng MMO rất tuyệt vời của SP2.0

Kiến thức là Digital Marketing là vô tận, mình một lần nữa muốn cảm ơn anh Thế Khương và cộng đồng Kiemtiencenter đã xuất hiện và hỗ trợ những người bắt đầu từ con số 0 như mình.

2 Likes

Xin chào tất cả anh em của UP đặc biệt là anh Thế Khương

Mình là một sinh viên năm ba chuyên ngành marketing và thật là “đặc biệt” là đến năm ba rồi mình chả biết là mình chả biết quái gì về digital marketing cả chứ đừng nói đến MMO.

Học đến năm ba rồi cũng gọi là bắt đầu ném được được cái cảm giác kiếm tiền là gì? Đâu đó trong đầu mình tự nói với bản thân rằng “internet kìa! Tiền đó chứ đâu”. Nhưng khổ một nổi là mình chả biết gì cả, hoàn toàn mất định hướng và hầu như chả có tý thông tin gì trên “google” mà mình mong muốn cả hoặc là phải bỏ cả đống tiền ra để đi học khóa học ngoài của họ nhưng chưa chắc đã hiểu quả ( mình tin nhiều bạn đã bị vậy rồi).

Mình phải làm gì đây? làm như thế nào? Làm ra sao?..

Rồi một ngày đẹp trời vô tình hay cố tình mình tìm được một đường dẫn đến với kiemtiencenter.com,

Và mình tìm đến đường dẫn giới thiệu đến loạt bài “dành cho người mới”. đây, tại đây mình như được “gãi” đúng chỗ, mọi thắc mắc đều được lý giải. Không suy nghĩ quá lâu mình đặt ngay cho mình một cuốn special 2.0

Ngay sau khi nhận được Special 2.0 mình dành 1 ngày liền được 1 mạch từ đầu đến cuối cuốn sách và chợt nhận ra : “ ủa, hình như mình vừa được một món hời thì phải, sao mà mình không biết đến nó sớm hơn nhỉ?”

Special 2.0 như một tấm bản đồ chỉ dẫn mình khỏi sự lạc lối của một kẻ kiếm tiền trên internet là như thế nào!? Như thế nào là một MMO và mở ra một bầu trời kiếm thức Digital marketing mà trước đó mình chưa từng biết đến.

Mình quả thật rất rất may mắn khi sở hữu Special 2.0 này.

Xin cảm ơn kiemtiencenter, cảm ơn Cris và đặc biệt là anh Thế Khương đã cho em biết thế nào là MMO, thế nào Digital Marketing và cho em biết mình cần phải làm như thế nào khi vẫn đang là một newbie của giới MMO.!

1 Like

Chào mọi người,
Mình là AnhThien8, đã theo dõi Thế Khương siêu lâu rồi, năm ngoái mình có nhận được sách của Khương và áo thun, mình rất bất ngờ về nội dung cũng như chất lượng và hộp của sách. Mọi thứ đều rất đẹp và high quality.

Sách được đóng bìa cẩn thận, nội dung khá dễ hiểu cho người mới bắt đầu và bao quát. Rất truyền cảm hứng cho người mới và thế hệ mới. So với các cuốn sách khác ở ngoài kia thì quyển sách này được gọi là must read để các bạn mới hình dung.
Hy vọng, trong tương lai, mình tin rằng KiemTienCenter sẽ rất mạnh và mình cũng hy vọng được đóng góp 1 phần trong đó.
Cảm ơn Thế Khương đã dám xây dựng 1 cộng động chất lượng và bền vững như thế này.
Hy vọng, mình sẽ được thấy phiên bản 2.0 từ team
:slight_smile:

2 Likes

Mình là Phùng Như Thiên Nhân. Cảm nhận đầu tiên khi mình nhận sản phẩm Special 2.0 là sự chuyên nghiệp. Chuyên nghiệp từ phần bao bì gói ngoài, đến hộp sản phẩm cực đẹp, sách MMO được bao bìa cẩn thận cùng chiếc áo cực chất.

Quyển sách lời văn tuy không mượt mà lắm nhưng chân thật, nhiều giá trị.

Những hướng dẫn khá hay, cụ thể, lấy ra được cái cốt lõi của vấn đề. Mình đã thấy cuốn hút ngay từ những câu chữ đầu tiên, mình thấy sự chăm chút, tỉ mỉ trong đó. Quyển sách MMO định hướng cho mình có những sự lựa chọn đúng đắn trên con đường MMO, nó giúp mình tiết kiệm được rất rất nhiều thời gian nếu mình chỉ là newbie.

Nếu trình độ mình cao hơn, mình sẽ học được cách cải thiện, nâng cao khả năng, cả về kỹ năng lẫn tư duy.

Bên cạnh đó là chiếc áo thun cực chất, thoáng mát cùng thông điệp gần gũi với dân MMO.

Cám ơn mọi người đã xem.

Mình là một người mới tham gia vào lĩnh vực MMO và Special 2.0 là cuốn sách đầu tiên mình đọc về chủ đề này. Qua quá trình làm việc trước đó, mình đã có cơ hội biết qua những khái niệm trong MMO và Digital Marketing tuy nhiên Special 2.0 giúp mình hệ thống hóa kiến thức rõ ràng hơn.

• Ấn tượng đầu tiên đến từ kiện hàng được gửi đến và bọc vuông vắn, không méo móp như những món đồ khác chùng chuyến. Sách đề cập nhiều tới những công cụ thực tiễn, có thể áp dụng được ngay sau khi đọc.

• Các chương được sắp xếp đúng thức tự để đưa người đọc đi qua các khái niệm từ cơ bản tới nâng cao. Đặc biệt là Special 2.0 tập trung nhiều vào việc dạy người nhập môn nên mình tiếp thu hiệu quả hơn.

• Đa phần những điều đề cập trong sách có thể làm được ngay và luôn. Tuy nhiên chữ “ô” trong sách được viết bằng 1 ký tự khá lạ, mình nghĩ đây là điểm hay vì nó tạo 1 điểm nhất cho sách, ký tự này xuất hiện vô cùng nhiều. Về chất liệu giấy thì mình nghĩ từ cuốn sau a Khương có thể làm chất giấy khác vì giấy này hơi lóa dưới ánh đèn và có độ dính với tay.

Đôi khi lật trang cảm giác chặt tay, với góc độ cá nhân thì mình không thích chất giấy này. Cảm ơn anh Khương vì cuốn sách hay

Mình là một người mới tham gia vào lĩnh vực MMO và Special 2.0 là cuốn sách đầu tiên mình đọc về chủ đề này. Qua quá trình làm việc trước đó, mình đã có cơ hội biết qua những khái niệm trong MMO và Digital Marketing tuy nhiên Special 2.0 giúp mình hệ thống hóa kiến thức rõ ràng hơn. Ấn tượng đầu tiên đến từ kiện hàng được gửi đến và bọc vuông vắn, không méo móp như những món đồ khác chùng chuyến. Sách đề cập nhiều tới những công cụ thực tiễn, có thể áp dụng được ngay sau khi đọc. Các chương được sắp xếp đúng thức tự để đưa người đọc đi qua các khái niệm từ cơ bản tới nâng cao. Đặc biệt là Special 2.0 tập trung nhiều vào việc dạy người nhập môn nên mình tiếp thu hiệu quả hơn. Đa phần những điều đề cập trong sách có thể làm được ngay và luôn. Tuy nhiên chữ “ô” trong sách được viết bằng 1 ký tự khá lạ, mình nghĩ đây là điểm hay vì nó tạo 1 điểm nhất cho sách, ký tự này xuất hiện vô cùng nhiều. Về chất liệu giấy thì mình nghĩ từ cuốn sau a Khương có thể làm chất giấy khác vì giấy này hơi lóa dưới ánh đèn và có độ dính với tay. Đôi khi lật trang cảm giác chặt tay, với góc độ cá nhân thì mình không thích chất giấy này. Cảm ơn anh Khương vì cuốn sách hay

1 Like

**Chào a @thekhuong92. Hello mọi người. Mình là Sơn. Rất vui được giao lưu với mọi người trong Special 2.0 nhé ^^
**Luôn tiện có cơ hội được chia sẻ cảm nghỉ của mình về Handbook Special 2.0 gối đầu dường của mình !! ( có kèm luôn cả áo thun nữa nhé )
**Sau khi dành thời gian để đọc cuốn sách tâm huyết của a @thekhuong92, thì mình đã có được những kiến thức rất được " chắc lọc " và cảm thấy rất bổ ích vì những kinh nghiệm của anh và những đàn anh khác trong lĩnh vực Digital Marketing. Thật sự là kiến thức digital rất nhiều với lượng thông tin không lồ được chia sẻ trên các website, diễn đàn,…vô số kể, tuy nhiên, mình cảm thấy nếu chúng ta không biết hướng đi để thu thập các kiến thức cần thiết nhất thì việc tự mò mẩm các nguồn thông tin sẽ là rất mất thời gian, và dễ lang mang trong quá trình tìm kiếm thông tin có giá trị. Specia 2.0 của anh @thekhuong92 đã giúp mình hệ thống lại kiến thức digital một cách rất dễ hiểu và các thông tin rất thực tế.
Hôm nhận được cuốn sách, công nhận giao nhanh tốc độ bàn thờ ^^. thấy hào hứng ghê luôn. Để trong cái hộp nhìn rất chuyện nghiệp, cảm giác rất đáng đồng tiền bỏ ra kinh khủng, cái quan trọng là những kiến thức Digital marketing, và định hướng được con đường phát triển của mình trong lĩnh vực này. Cảm ơn anh @thekhuong92 rất nhiều vì những đóng góp, giúp đỡ của anh cho cộng đồng nhé. Hi vọng trong tương lai, anh sẽ tiếp tục chia sẻ kinh nghiệm, kiến thức cho những người trẻ đam mê trong lĩnh vực Digital Marketing, và chúc cộng đồng ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn. CHúc các bạn luôn thành công và may mắn trong những đổi mới phía trước nhé. Thank you !!

Chào mn. Mình là Trang, mình có nghe về hình thức kiếm tiền onl rất nhìu. Cũng có tìm hiểu và mua 1 vài khoá học trên edumall nhưng kiến thức về mmo rộng quá nên chẳng biết bắt đầu từ đâu.
Vô tình vào đọc trang kiemtiencenter, xem những review và lời giới thiệu về special 2.0. Cảm giác lúc đấy chắc mình giống mn ấy, hồi hộp chờ sách, hào hứng khi nhận dc sách.
Cảm nhận lúc đầu thì k phải nói. Sách và áo dc bọc y chang đồ hiệu. Về phần áo thì k phải bàn rồi, còn về sách thì k biết dùng từ gì diễn tả lun. Sau khi đọc 1 phần sách mình hiểu dc khái quát về mmo, k bị những chiêu trò kiếm tiền vặt vảnh lừa lọc, và quan trọng hơn là k phải mất quá nhiều thời gian tìm hiểu trên mạng vì kiến thức trong sách cũng đã khá chi tiết rồi.
Nói chung là mình thành thật cám ơn TheKhuong & các bạn đi trước rất nhìu. Mình cũng mong 1 ngày nào đó sẽ dc 1 phần như mn

Xin chào các ace, chào Special 2.0 Team! :slight_smile:
Lâu rồi mình mới vào lại chuyên đề này, kể từ tháng 7/2018. Lần này mình vào chỉ có 1 mục đích đó là đưa ra những ý kiến cá nhân của mình sau 1/2 năm trải nghiệm, đồng hành, học hỏi…từ special 2.0 của @thekhuong92.

Sáu tháng rồi các bạn ah, đây có thể nói là khoảng thời gian mà mình tham gia MMO có ý nghĩa nhất. Trước time này mình cũng đã “chơi” MMO nhưng chơi không định hướng, không thu nhập, nói tóm lại là chơi cho vui cho nó nhanh, loằng ngoằng :slight_smile:

Nhưng…kể từ lúc tậu được Special 2.0 ( dốt tiếng anh, gõ mãi chữ sự be sồ lâu quá ae ah) mình mới cảm thấy là mình đang đi đúng hướng. Đúng hướng ở đây là gì thì anh em tham gia rồi thì mình tin chắc cũng sẽ giống mình.

Riêng đối với mình, tuy là chưa có thu hoạch gì nhiều vì mình hơi " Ngu". Nhưng 6 tháng cũng đã giúp mình tạo được một blog cho riêng mình, và sử dụng nó để làm affiliate marketing.

Mà cái cảm giác sở hữu một web site của riêng mình, chẳng phải đi thuê mướn nó cũng đáng tự hào. Còn thu nhập từ blog thì như mình đã nói ở trên vì hơi Ngu nên đến giờ mặc dù nhận được sự chăm sóc tận tình của các cao thủ, tiền bối nhưng thu nhập từ việc viết blog thì ko được nhiều như kỳ vọng.

Thứ giá trị nhất mình nhận được đó là định hướng cách làm, cộng đồng hỗ trợ up community hỗ trợ rất nhiệt tình, kịp thời các kiến thức về xây dựng web site, cpo và các hình thức mmo khác.

Mình thì không có nhiều kinh phí nên lựa chọn hình thức làm affiliate từ việc viết blog.
Đây là chút ít kết quả mà mình đã có được nhờ sờ pe sồ 2.0 . Các bạn có thể vào xem, nếu xấu quá thì xin cho góp ý. Nhà mình không có gì ngoài các thùng thu nhận “gạch, đá” của ae để xây ngôi nhà ngày càng đẹp hơn:
https://hoangvannhan.com/giam-can/

Đây là nơi rất phù hợp cho các bạn mới, mình khuyên nếu bạn là người mới thì không nên bỏ qua cơ hội " nghìn năm có một, không có 2 :)" này đâu.
Thôi lải nhải nhiều quá có khi nhiều người ghét.
Chào thân ái và quyết thắng.
Hẹn gặp lại.

Chào mọi người, Mình là Hạnh. Mình là người mới tham gia vào lĩnh vực MMO và Special 2.0 là cuốn sách đầu tiên mình đọc về chủ đề này.

Mình làm về Ngân hàng, chuyên về tài chính, kiến thức MMODigital Marketing của mình hầu như không có. Mình đã tìm hiểu rất nhiều trên internet, nhưng với cuốn Special 2.0 này, mình đã hệ thống hóa kiến thức rõ ràng hơn.

Ấn tượng đầu tiên đến từ kiện hàng được gửi đến và bọc vuông vắn, không méo móp như những món đồ khác mà mình thường nhận.
Cuốn sách hội đủ những yếu tố mà giúp mình hiểu rõ hơn và biết phải làm gì.
Mình cảm giác như tác giả đã đặt rất nhiểu tâm huyết vào sản phẩm, nhận hàng cầm trên tay cũng đỡ thấy tiếc về số tiền mình bỏ ra và kiến thức mình nhận được còn hơn số tiền mình mua cuốn sách đó.

Mình đã dành hai ngày để đọc, và sau khi đọc xong thì chỉ có thể nói rằng rất tuyệt vời.
Những thứ mình cần đó là tư duy và định hướng thì cuốn sách đã cho mình những kiến thức và trước đây mình không tìm thấy ở bất kỳ khóa học online nào.

Cảm ơn Thế Khương

e thây bác Xà quê công comment trong rât nhiêu bài viêt của Thekhuong. chuc bác sớm thành công.

1 Like

Mình là Đức, rất vui khi nhận được Special 2.0. Tuy sử dụng hình thức thanh toán là COD nhưng mình nhận được rất kịp thời. Mặc dù rất bận công việc ở cơ quan và gia đình nhưng mình đã tranh thủ đọc hết cuốn sách. Giờ mình mới bắt đầu tìm hiểu về MMO và sẽ cố gắng hết sức mình. Cảm ơn Thế Khương đã chia sẻ cho mọi người những kiến thức vô cùng bổ ích.
Sản phẩm được đóng gói rất cẩn thận, cuốn sách thiết kế đẹp và mình rất ấn tượng với chất liệu giấy của cuốn sách; màu sắc và thiết kế trang nhã. Áo thun vừa vặn với mình, mặc cảm giác rất dễ chịu.
Hy vọng mình sẽ có một khởi đầu thuận lợi với MMO để cải thiện thu nhập cho gia đình.
Cảm ơn Thế Khương!

1 Like

Chào mọi người, Mình đã nhận được Special 2.0. Cảm giác vui mừng như lúc mình nhận Special 1.0. Bề ngoài thì không phải nói thêm nữa: sang trọng và chuyên nghiệp. Áo thun mình rút kinh nghiệm đợt Special 1.0 nên đặt loại L luôn (theo thông số chiều cao cân nặng như hướng dẫn thì mình thuộc áo loại M, nhưng lúc nhận đợt 1 thì hơi chật nên Special 2.0 này đặt rộng hơn chút để thoải mái hơn).

Chất lượng nội dung sách tuyệt vời, trình bày rõ ràng dễ hiểu, kể cả cho newbie, nhiều kiến thức tâm huyết và những bài viết từ các chuyên gia trong lĩnh vực affiliate marketing, giúp mọi người có cái nhìn tổng quan, tư duy đúng, để từ đó có định hướng tốt hơn, lên kế hoạch đúng từ đầu cho lĩnh vực này.

Và Special 2.0 còn nhiều hơn thế, đó là mình còn được tham gia vào một cộng đồng chất lượng, up community, những câu hỏi từ thành viên được trả lời cụ thể, cập nhật tức thì những xu hướng marketing mới nhất. Những ai chịu khó tham gia và tìm hiểu thì sẽ nắm được rất tốt lĩnh vực mà mình quan tâm.

Một lần nữa cám ơn Thế Khương team.

1 Like

Chào mọi người, mình đã nhận được cuốn Special 2.0 của a Thế Khương. Ấn tượng đầu tiên của mình khi cầm trên tay đó là sản phẩm được đóng gói rất cẩn thận và đẹp mắt. Khi mở ra thì mình thấy rất hài lòng, rất chuyên nghiệp và sang trọng.
Về nội dung cuốn sách,mình là một người chưa biết tí gì về Digital Marketing cả, MMO là cuốn sách đầu tiên cho mình những kiến thức về mảng này. Nội dung cuốn sách rất chi tiết, dễ hiểu. Nhờ có MMO mình đã được mở mang thêm nhiều kiến thức về Digital Marketing. Cảm ơn a Thế Khương và Special 2.0 rất nhiều.

1 Like

Chào Thế Khương và các bạn.
Mình chưa làm về MMO bao giờ, thời gian gần đây mình mới bắt đầu tìm hiểu và thật tình cờ mình biết được về Special 2.0 của Thế Khương.
Tìm hiểu, đặt hàng và cuối cùng là nhận được từ Shipper; mình rất ấn tượng với sản phẩm, mình nghĩ đây là một sự đầu tư công phu của Thế Khương và các cộng sự.
Mặc dù rất bận công việc ở cơ quan nhưng mình đã đọc hết một lượt cuốn sách, tất nhiên mình còn đọc lại nhiều lần nữa bởi vì tất cả mọi thứ về MMO đối với mình đều mới.
Hình thức và chất liệu giấy in của cuốn sách rất tốt; font và kích cỡ chữ dễ đọc; áo thun vừa vặn với mình, chất liệu vải mịn và mềm mại.
Hy vọng cùng với Special 2.0 mình sẽ có những khởi đầu thuận lợi, có được sự lựa chọn đúng đắn cho hướng đi phù hợp với sở trường của mình trên con đường MMO đầy tiềm năng và cũng không ít những thách thức.
Cảm ơn Thế Khương và các cộng sự đã chia sẽ những kiến thức rất bổ ích cho cộng đồng!

1 Like

Hi cả nhà ! Mình nhận sách trong tâm thế không còn gì để mất nữa. Mình đã đặt mua sách trả bằng COD vì tất cả các tài khoản ngân hàng của mình không còn đủ tiền dù chỉ để mua một cuốn sách. Mình đã từng nghe một cuốn sách có thể làm thay đổi cuộc đời một người nếu đúng thời điểm nhưng mình mua sách của @thekhuong92 với dự định đọc cái mới cho biết chứ già như mình rồi làm sao chạy theo nổi những người trẻ.
Hi nghe mà thấy thảm quá phải không cả nhà nhưng thực tế là đôi lúc trong cuộc đời này một trong số chúng ta phải trải qua những giai đoạn như vậy.
Và cuốn sách đã giúp mình bừng tỉnh, cuốn sách đã khiến một người chẳng muốn làm gì nữa như mình ngồi trước máy vi tính lọc cọc gõ những dòng review này.
Cuốn sách không phải là những gì cao siêu kiểu như làm thay đổi tư duy một con người nhưng nó nhẹ nhàng CHỈ RÕ cho mình thấy những giá trị thực sự của những việc làm từ nhỏ đến lớn trong việc kinh doanh online.
Mình thích mục “Evergreen Content” tuy nhiên chỉ có 4 trang khiến mình đọc không đã, mong nhận được chia sẻ nhiều hơn của @thekhuong92 :smiling_face_with_three_hearts:
Có lẽ sắp tới đây mình sẽ chỉ ăn, ngủ và làm MMO, mình sẽ đu đeo @thekhuong92, @cris, trung kiên… và mọi người trong nhà để tìm một con đường sống mới ! Mong nhận được sự giúp đỡ của cả nhà.
Hài lại cái tật nhiều chuyện của người già viết nãy giờ mà quên up ảnh của mình

Cuốn sách quả thật là một món quà lớn gói trong cái hộp nhỏ.
Sự chuyên nghiệp thể hiện rất rõ không chỉ bên ngoài hộp màu tối sang trọng kết hợp với chữ nhũ vàng mà bên trong hộp còn lót vải lụa vàng, không chỉ sách không mà còn một áo thun màu đen MMO cá tính. Sách được bao bìa nhựa cẩn thận, chữ khá to rõ ràng giúp những người lười đọc có thể dễ chấp nhận , à mà lại có tấm thẻ chặn sách nữa mình rất thích !

1 Like

Chào tất cả mọi người em xin tự giới thiệu sơ về mình , em tên Trần Sinh Khương, là sinh viên năm 3 , em đến từ miền tây cụ thể là bến tre…
Ngoài việc học ra ,em cũng có nghiên cứu thêm MMO , may mắn thay biết tới anh Khương ( 1 người làm cộng đồng luôn chia sẽ những kiến thức thực tế và cô động để hiểu) em cũng đã theo dõi https://up.kiemtiencenter.com , hơn 1 năm nay và cũng học hỏi được nhiều thức trên đây.
Nói đến Special 2.0 không biết nói gì hơn ngoài 2 từ " Tuyệt Vời “…từ khâu đóng hộp , khâu vận chuyển, đều chuyên nghiệp không nói gì thêm nữa.
Special 2.0 bao gồm 1 cái áo với slogan " Eat-sleep-mmo-repeat” và 1 quyển sách MMO BY KIEMTIENCENTER, được gói gọn trong 1 chiếc hộp vô cùng sang với chảnh.
Em không đề cập chiếc áo ở đây vì nó đã là huyền thoại… Mà ở đây là quyển sách .
Không quan trong bạn đọc nhiều hay ít quan trọng bạn sẽ học gì và đút kết được gì từ những thứ mình đã học… Quyển sách này rất phù hợp với newbies giống như em , với cách viết rõ ràng dễ hiểu nhưng rất thích cô động , giúp em nắm rõ hơn về nền tảng degital marketing, đồng thời giúp em lắp đầy những lỗ hổng về kiến thức của mình ngoài những kiến thức digital marketing cô động, anh còn giúp em biết đến những người anh như anh Mạnh Cường, Anh Thái Hoàng, Anh Tấn Tiến, Anh Trạng Đinh, Anh jacky Cường, Anh Tình Nguyễn… Những người anh đáng cho tự hào và học hỏi… Em xin dừng dòng review tại đây nói chung là tuyệt vời.
Hãy trải nghiệm special 2.0 các bạn sẽ thấy sự khác biệt. :blush::blush:

1 Like

Chào mọi người.
Mình là Vinh Trần đến từ Vĩnh Phúc. Sau bao nhiêu ngày chờ đợi thì cuối cùng hôm nay đúng ngày 30-4 Ngày giải phóng miền nam đất nước quy về một mối. Thì mình đã được cầm trên tay Special 2.0 từ khương và team.
Cảm nhận của mình khi cầm trên tay bưu phẩm của anh giao hàng và khi bóc ra đập vào mắt mình là sự chuyên nghiệp không hề nhẹ cảm giác như đang cầm trên tay một món hàng hiệu, hộp thiết kế rất chuyên nghiệp, cuốn sách và chiếc áo thun cũng vậy, ko màu mè, hoa lá cành, được gói gém cẩn thận, cảm giác như đập hộp chiếc điện thoại mới.

Nào hãy cùng mình mở chiếc hộp này xem bên trong có những gì nhé mọi người :smile:

Một cuốn sách MMO by kiếm tiền center được bọc plastic rất đẹp và chiếc áo thun EAT - SLEEP - MMO - REPEAT
Wow rất vừa vặn giản dị mà đẹp cả nhà ạ.

Bonus thêm cho cả nhà chiêm ngưỡng nha.

Mình rất hài lòng với sản phẩm từ bao bì đến mẫu mã cách đóng gói.

Túm Váy lại là mình rất thích sản phẩm và mình xin tạm dừng rewiew tại đây để mở em nó ra và ngấu nghiến đây :blush::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts: . Xin cảm ơn @thekhuong92 rất nhiều về ưu đãi Special 2.0 và những cống hiến của khương cho cộng đồng MMO.

1 Like