Các câu hỏi thường gặp về Special 2.0?

xin chào @thekhuong92 Mình còn một số băn khoăn lớn nữa đó là:Hiện tại mình muốn tìm hiểu về Product launch.
Trong special 2.0 có hướng dẫn về hình thức này nữa không?Hoặc mình có thể học hoặc tìm đọc những kiến thức đó và thực hành PL ở đâu?
Rất mong ad chia sẻ thắc mắc này của mình.
Xin cảm ơn!

2 Likes

mình vẫn chưa nhận đc email theo dõi đơn hàng @thekhuong92

SỰ CỐ CÓ THỂ GẶP PHẢI KHI VẬN CHUYỂN.

KTcity cũng là nền tảng hỗ trợ mình về việc giao nhận. Tuy nhiên vấn đề khi vận chuyển vẫn có thể xảy ra ở mức ~0,5%. Một số trục trặc có thể gặp phải như:

• Giao trễ (1)
  • Nhân viên lười giao tự động đánh dấu khách hàng hẹn giao lại. (2)
  • Thất lạc luôn kiện hàng (Tỉ lệ siêu siêu nhỏ nhưn không phải không có). (3)

Đây là những trường hợp nằm ngoài sự kiếm soát. Cho dù sử dụng dịch vụ vận chuyển nào đi chăng nữa thì tình trạng trên vẫn sẽ xảy ra ở 1 tỉ lệ nhất định. Tuy nhỏ nhưng lâu lâu sẽ có 1-2 người dính.

Vì vậy mong bạn thông cảm cho vấn đề này. Phí vận chuyển đã được KTcity thanh toán trước hoàn toàn, vậy nếu như không may mắn, bạn gặp phải trục trặc trong vấn đề vận chuyển hãy giúp nhờ hỗ trợ thông qua kênh support của KTcity tại: https://kt.city/support

4 Likes

@thekhuong92 mình muốn kiếm tiền với hình thức Product launch thì nên tìm hiểu ở đâu có thể hướng dẫn step by step vậy ad?

1 Like

SPECIAL 2.0 CÓ TẬP TRUNG VÀO HÌNH THỨC MMO CỤ THỂ NÀO KHÔNG ?

Hoàn toàn không, bạn hãy đọc lại thay đổi cốt lõi của Special 2.0

Mỗi người sẽ có sở trường riêng. Chúng ta cần phải biết bản thân mạnh ở điểm nào từ đó quyết định hướng làm cho phù hợp.

Bạn có thể thấy: Làm freelancer, product launch, nichesite cũng có người thành công. Làm Youtube, Adsense, cũng có người thành công, FBA, Dropship hay kinh doanh online cũng tương tự.

Và bạn cũng có thể chọn 1 trong số chúng để làm. Mình không thể hướng bạn theo 1 hình thức nào cụ thể. Vì có thể hình thức đó hợp với mình, nhưng không hợp với bạn.

Điều mình có thể giúp bạn đó là Digital Marketing. Mình nhấn mạnh 1 lần nữa : Xoay quanh các hình thức MMO hay kinh doanh đều là Digital Marketing. Nếu có kiến thức & kỹ năng Digital Marketing tốt, bạn có thể làm bất cứ hình thức nào.

Vì mục tiêu chính của bạn khi làm các hình thức MMO hay kinh doanh đều là đi tìm lời giải đáp cho bài toán : Traffic

Ở Up Community cũng thế, sẽ không có danh mục nào cho các hình thức MMO, thay vào đó là những danh mục về Digital Marketing như :

• Spy, Research

• Làm website

• Content Marketing

• Facebook Marketing/ Facebook Ads

• Google Ads

• Visual Marketing

• SEO/SEM

Tùy vào việc bạn đang làm hình thức MMO nào hay kinh doanh mặt hàng, dịch vụ gì. Hãy kết hợp các cách Digital Marketing một cách hợp lý.

Chẳng hạn mình làm nichesite, thì xoay quanh nó sẽ là : Spy & Research, làm website, content marketing, Visual Marketing, SEO/SEM

Hay bán áo thun ở thị trường quốc tế sẽ xoay quanh việc Spy, Research, Facebook Ads và các nguồn paid traffic khác.

Hãy hướng bản thân về 1 hình thức nào đó mà bạn cảm thấy phù hợp và có tiềm lực triển khai nhất. Còn mình sẽ cho bạn 1 cộng đồng về Digital Marketing, nơi sẽ giúp cho bạn có kiến thức để làm những hình thức đó tốt hơn.

14 Likes

THAM GIA TELEGRAM CHANNEL & UP COMMUNITY Ở ĐÂU?

Sau khi thanh toán thành công, bạn sẽ được cấp tài khoản KTcity thông qua email. Bạn sẽ đăng nhập KTcity và truy cập Khu vực học tập

Ở trong khu vực học tập sẽ có hướng dẫn tham gia Telegram Channel & Up Community.

3 Likes

Xin cảm ơn ad @thekhuong92

1 Like

Thanks bạn, chia sẻ rất cụ thể và chi tiết, một newbie cũng dễ dàng theo dõi và học tập làm theo.

1 Like

Xin chào cả nhà!
Chào @thekhuong92!
Mình đã nhận đc mail Tracking nhưng lại không mở được khi click vào mã vận đơn.(mạng vẫn đang chạy ngon)
Không biết tại sao?hix

1 Like

Special 2.0 có được vào thekhuong.com/team không anh

2 Likes

Đọc lại bài sau nhé : Lịch sử ra đời Special phiên bản đầu tiên

Thế Khương MMO Team đã close vĩnh viễn và thay thế = Special 2.0

2 Likes

LÀM SAO VÀO LẠI TELEGRAM CHANNEL KHI ĐỔI ĐIỆN THOẠI.

Bạn chỉ cần tải lại Telegram trên AppStore hoặc Google Play, sau đó đăng nhập lại Telegram bằng chính xác số điện thoại mà trước kia bạn đã dùng để vào channel.

Sau khi đăng nhập, bạn sẽ thấy Channel.

Hoặc bạn cũng có thể truy cập khu vực học tập trên KTcity, vào lại Special 2.0 để tìm lại link truy cập Channel

5 Likes

LÀM SAO KHI LỠ XÓA MẤT BÀI PIN TRÊN TELECHANNEL.

Khi bạn lỡ tay xóa mất bài pin trên Telegram Channel & không thể tìm lại để xem những thông tin quan trọng cũng như lấy mật khẩu đọc Premium Content hãy làm theo hướng dẫn sau:

• Tìm từ khóa #pin ở Telegram
  • Nhấn vào kết quả từ kênh Special 2.0 Channel

Xem hình dưới đây.

Bạn sẽ thấy bài pin của Telegram Channel.

2 Likes

OK đã hiểu ad.Thank you ad!

1 Like

Vẫn chưa nhận được Mail tracking nhỉ, có nhiều bạn giống mình không ?

3 Likes

THỜI GIAN HỖ TRỢ TẠI UP COMMUNITY

Sau khi bạn đặt câu hỏi tại Up Community, tùy vào mức độ level của bạn trên cộng đồng thì bài viết sẽ được tự động duyệt hoặc chờ duyệt.

Đội ngũ hỗ trợ viên tại Up Community sẽ hỗ trợ bạn vào giờ hành chính, muộn nhất 8 tiếng (Tính dựa theo giờ hành chính).

Ví dụ bạn đặt câu hỏi vào thứ 7 thì giờ hành chính sẽ bắt đầu vào 8h sáng thứ 2 của tuần kế tiếp => câu hỏi của bạn sẽ nhận được hồi âm muộn nhất là 16h thứ 2.

Tuy nhiên vào buổi tối hoặc những ngày T7, CN, nếu các hỗ trợ viên rảnh thì có thể hỗ trợ bạn nhanh hơn. Nhưng lưu ý hỗ trợ cho bạn vào thời gian nghỉ ngơi không phải là nghĩa vụ của họ.

3 Likes

Mình đã nhận được mã Tracking, háo hức chờ đợi sở hữu nó. Cảm ơn Thế Khương, và tập thể của bạn!

1 Like

Hiện chưa e nhé, còn chưa tới 100 bạn nữa sẽ được xử lý vào ngày mai :))))

2 Likes

1 bài viết đã được hợp nhất vào chủ đề: Để lại review về Special 2.0 của Thế Khương

Cái này chắc Ben giao hàng nó chạy chỉ tiêu hay sao ấy. Mà mình chưa nhận được cuộc điện thoại nào hết mà bên giao hàng đã nói giao thành công? Có nên gọi bên dịch vụ phản ánh không mọi người, phản ánh lở nguoi giao hàng bị phạt thì xũng tội! @thekhuong92
Ps: Xác nhận là vẫn chưa nhận được nhé!