Các câu hỏi thường gặp về Special 2.0?

Mình vừa thanh toán hôm qua xong rồi. Chuyển khoản vietcombank bạn à

À vậy bạn đợi sách chuyển đến địa chỉ bạn đã đăng kí nhé

Địa chỉ đăng kí là địa chỉ trong phần thông tin cá nhân hả bạn. Hiện tại mình đang ở nước ngoài, vậy mình điền địa chỉ của bạn mình được không nhỉ? Thấy bảo có gọi điện và xác minh địa chỉ???

Bạn xem phần Cách mà sách & áo thun được giao tới bạn trong ktcity nhé.

Bạn ơi mình hỏi chút mục spy trong telegram ấy sao lâu rồi không thấy update gì cả.
Và ngoài mục Special 2.0 Chanel ra còn kênh nào khác của bên mình không?

Hiện tại thì mục này khi có thông tin mới gì sẽ được update thêm bạn nhé.

Còn hiện tại Special 2.0 là mục dành riêng cho thành viên có tham gia Special 2.0 của Kiemtiencenter và Ktcity.

Ngoài ra còn có 1 số group khác để hỗ trợ riêng cho các thành viên tham gia của 1 số khóa học, khi bạn tham gia khóa học sẽ được có link vào ở phần chính sách hỗ trợ( nếu có group riêng) nhé.

Mình chỉ còn cách thành viên vàng có 600k nữa thôi. Mình thắc mắc là ngoài 2 nhóm trên “Telegram” ra còn nhóm nào khác không thôi?

@thekhuong92 ơi, mình phải vào đâu để lấy password ah

Chào bạn, password các bài viết dành riêng cho special 2.0 bạn làm theo hướng dẫn ở Các câu hỏi thường gặp về Special 2.0 ? nhé

Link review trên trang ưu đãi special 2.0 sao bị lỗi vậy? Mình k review đc?

Mình làm tiếp thị liên kết nên có website hay kênh nào khác để làm cho tốt .thanks

Chào bạn, ngoài website thì tùy định hướng và ngách của bạn mà bạn có thể xây dựng các kênh như fanpage, kênh youtube, instagram nhé.

Mình có mua khóa học special 2.0 của thế Khương mà tìm không thấy bài viết về Instagram của Ngọc Ánh.mình làm clickbank với Instagram. Ad giúp mình tìm bài viết đó với

sao tôi vào phần premium content không duoc .Hôm qua thì đươcl hôm nay kêu nhập sai mật khẩu .Ad xem lại giúp có phải vấn đề mật khẩu hay gì

Bạn thử lại xem sao nhé, bạn không mở được bài nào cho mình link xem thử nhé. Mình vừa thử mẫu 1 bài vẫn vào bình thường.

Ad ơi.Đợt trước ad có gửi link tặng mình bộ theme wordpress bản quyền mà mình để lạc mất rồi.
Ad share lại cho mình với.Thanks ad nhiều nha

Chào anh Thế Khương,
Em là thành viên mới, không biết Special 2.0 giờ còn hoạt động không anh ? Em có học một số khóa bên KTCity nhưng không thấy nhắc tới Special 2.0 nữa. Mong anh giải đáp.

:’< bạn ơi. Mình có đăng bài mà sao vẫn chưa được duyệt? :"<

Vẫn hoạt động bt nhé bạn ơi !

Những topic không liên quan sẽ không được duyệt bạn nha