Các câu hỏi thường gặp về Special 2.0?

Cảm ơn @thekhuong92, mình thử bằng máy tính cũng không được bạn ạ.
58%20PM

Hello @thekhuong92!

Bạn cho mình hỏi, mình đổi email tài khoản trên up.kiemtiencenter.com sang mail mới, bây giờ không chuyển được về mail cũ mà mình đã mua Special 2.0 thì bây giờ phải làm thế nào?

Mấy nay quá bận chưa thể hoàn thành sách, nhưng mình vẫn luôn cố dành chút thời gian đề đọc các bài của Thế Khương trên web, nhờ tham gia nhóm telegram mà ko bị miss các bài viết hay. Mong rằng sẽ có nhiều Special hơn mình nhất định sẽ ủng hộ, và cố gắng để thực sự kiếm tiền trên mạng. Mình đang rất muốn tự chủ được thời gian của bản thân bằng MMO, mình đang chạy dự án bán bảo hiểm thôi, nhưng kiến thức nhận được trên kiemtiencenter và nhiều trang khác đang giúp mình rất nhiều

1 Like

Ở trang vietmmo của Thế Khương có hướng dẫ làm product launch mà anh. Anh còn làm hình thức này không?

Mình là Nguyễn Tú, có Email: ntt13979@gmail.com, mình đã nhận được spencial 2.0, nhưng sao mình vẫn chưa nhận được mail code premium vậy?

MẬT KHẨU ĐỌC PREMIUM CONTENT TRÊN KIEMTIENCENTER.

Bất cứ thành viên Special 2.0 nào cũng có thể đọc các bài viết premium trên Kiemtiencenter tại: https://kiemtiencenter.com/premium/

Các nội dung này yêu cầu mật khẩu để có thể đọc, bạn có thể tìm đến bài pinned post trong Telegram Channel để lấy mật khẩu.

• Truy cập Telegram Channel của Special 2.0
  • Tìm đến bài pinned message (Thông điệp được ghim)
  • Đọc kỹ bài này để nhận các thông tin quan trọng, kèm theo password của premium content
  • Qua 1 thời gian, mật khẩu sẽ được thay đổi, nếu muốn tìm lại bạn cứ tìm đến pinned message để lấy lại

3 Likes

Mình mới đăng ký Telegram, nên chưa biết kênh này ở đâu.

Bạn kiểm tra email đăng kí Special 2.0 nhé, có mail gửi cho bạn đường dẫn vào channel dành riêng cho thành viên Special 2.0 đó. Kiểm tra cả mục spam nhé bạn.

• Thanh toán online: Link kênh tự động chuyển tới email của bạn
  • COD: Hướng dẫn join kênh có ở mặt sau bookmark

Mình đã làm theo, nhưng không thấy E mail trả lời

Bài viết này có hướng dẫn bạn nhé: Các câu hỏi thường gặp về Special 2.0 ?

Gửi mail thì không thấy trả lời, facebook thì không thấy comment? Vậy còn cách nào khác ko?

Bên mình không nhận được email từ bạn, bạn gửi lại nhé

Xin cảm ơn. Mình vừa mới nhận được mail, link để vào inlegram, nhưng làm sao lấy được code premium content?

Bạn truy cập vào kênh Telegram và đọc pinned post nhé.

1 Like

Mình thay đổi mail có được không? Tức là lúc mua special 2.0 dùng 1 mail, bây giờ thì muốn dùng 1 mail khác thì có được hỗ trợ không, số điện thoại đăng ký thì không thay đổi.

Bạn cứ đăng ký Up Community bằng email cũ là được, không cần đổi email mới đâu bạn.

Tiện đây cho mình hỏi pined post ở chỗ nào sao mình tìm mãi không thấy nhỉ

Như hình là bạn tắt đi rồi, để mình pin lại cho bạn thấy nhé

OK, tớ thấy rồi, cảm ơn nhiều nhé

1 Like