Adflex CPO – "Mảnh đất vàng" cho nhân tài Digital Marketing dụng võ

cảm ơn bạn nhé

![Screenshot_20200313-163549|281x500](upload:/

/h0H9sO2Jvl6UidzhWJEnXwSJf0x.png).mình đăng ký thành công rồi nhưng nó kêu chứng minh traffic trong khi mình mới chưa biết gì. Ad có cách gì đăng ký dc kg

Chào bạn, bạn làm theo hướng dẫn ở Adflex CPO – "Mảnh đất vàng" cho nhân tài Digital Marketing dụng võ nhé

Cho mình hỏi tài khoản adflex đã kích hoạt chưa. Vì chưa gởi traffic cho adflex. Như thế này mình lấy link đi tiếp thị có được hoa hồng kg

Chào bạn, tài khoản của bạn đã được kích hoạt rồi nhé

@htantruc bạn cho mình hỏi. Mình mới chạy ads mà chết BM, vậy không bt thẻ Visa mình dùng để chạy quảng cáo cho BM đó có dùng được cho BM khác không? Hay là lại phải đi làm cái thẻ Visa khác ạ?
Thanks!

Chào bạn, cái này tùy thuộc vào lí do tài khoản của bạn bị chết nhé. Nhưng bạn vẫn nên làm nhiều thẻ VISA phòng hờ khi muốn chạy Facebook ads

@Pham_Quoc_Huy Ad duyệt giúp mình vào Group Anti Mark với nhé: tài khoản Adflex là chung.tn2020
Mình cảm ơn nhiều!

(Câu thoại này sẽ được xóa sau 24 giờ, tác giả có thể rút lại yêu cầu)

@htantruc @cris cho mình hỏi: mình đang học khóa học CPO của Cris và Trung Kiên để bắt đầu làm CPO trên Adfex. Trước đây mình đã có website chuyên về review khóa học và đặt tên domain theo ngách này, giờ có thể dùng web đó để làm CPO đc k (vì tên domain k liên quan đến các offer trên Adflex)